หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโชว์อะไรหน่อย เดี๋ยวมาลบ  (อ่าน 11536 ครั้ง)
ใช่ๆ
ถ้าพิมพ์คุยกัน แล้วเอาสะดวก พิมพ์ง่ายๆ เช่น พิม เด๋ว อะไรอย่างนี้
ผมไม่ค่อยว่าอะไรนะ

แต่ถ้าพิมพ์บ้าๆบอๆโดยใช่เหตุ พิมพ์มากกว่าปกติ พิมพ์แล้วอ่านยาก ด่าเช็ดเลย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ใช่ค่ะ
เพราะปกติ บางทีก็ใช้ คำย่อๆ ฮิ้ววว

<3.
มันเป็นวัฒนธรรมคล้ายๆพี่ตู้แต่แพร่หลายและโดนกดดันมากกว่าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งั้นไม่ต้องลบแล้วนะงับ

ชอบๆ ยิ้มน่ารัก
เก็บไว้ดู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีงับ  เห็นด้วยเลย เก็บไว้อ้างอิงขำขำ  ก็ได้งับ  งับๆๆๆๆๆๆ ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
รักนะเด็กโง่ว  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ขุด  ฮิ้ววว

มันเป็นกระแสเหรอ ไม่เข้าใจ
เห็นมีเกือบทุกเครื่องเลย
เว็บไหนเป็นคนทำแจกเหรอ  งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เห็นที่เด็กดี  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
พวกที่เขียนไดอารี่ ก็เจอเยอะ ไดอารี่เด็กๆ คิขุุหน่ะ 

Las Noches Rubicundior
ไม่กล้าย้ายไปโชว์ของ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 แป๊ะยิ้ม ทำไมหล่ะคะ

Las Noches Rubicundior
เดี๋ยวไปเจอที่ pantip  เกย์แอบ

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
     ขอโชว์อะไรหน่อย เดี๋ยวมาลบ
« ณ: 03 May 2006, 23:07 น. »

3 เดือนแล้วครับ ไม่เห็นมาลบเลย  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ก้อเค้าเก็บไว้หั้ยดูงัย  มั่ยรู้เหรอ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ผมไม่รู้ว่าจะทำเยี่ยงนี้ไปเพื่ออะไร "เพราะพิมพ์ง่าย?" บางครั้งยังออกจะยาวกว่าภาษาที่ถูกต้องอีก เห็นแล้วรกหูรกตาฉิบ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 2 [3] 4