หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสถาปนิก '49  (อ่าน 5084 ครั้ง)
ไปมาเมื่อวันศุกร์ ก็รู้สึกคล้ายๆกับทุกปี
มีกระเบื้องตารางเมตรละแสนกว่า เพราะติดคริสตัล Swarovski (ถ้าเขียนผิดก็อ่านให้ถูกนะ)

สาว pretty เยอะแยะใกล้เคียงงาน Motor show
สวารอฟสกี้    ฮิ้ววว
แสนกว่าเอง
ที่บ้านนี่ ตารางฟุตละล้านกว่าๆ

ฮิ้ววว

<3.
เมื่อวานไปมา

อยากสร้างบ้านเลยค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คบเด็กสร้างบ้านไปก่อนมะพี่หมี อิอิ ฮิ้ววว

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ไปดูมาแล้วรู้สึกว่าอีกหน่อยเราคงไม่ต้องพึ่งมัณฑนากรแล้วค่ะ เพราะสวยมากโดนเฉพาะกระเบื้องที่พัฒนาได้อย่างสุดขอบจริงๆ แม้แต่ปูนที่เมื่อก่อนดูธรรมดาตอนนี้ออกแบบเป็นลาย มาริลีน มอนโร

ดูแล้วห่างไกลจากธรรมชาติมากมายเลยค่ะ

ปลื้ม

เพลง ถาปัด เพลงภราดร ที่คณะอิ่มก็ร้องค่ะ  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2006, 18:32 น. โดย หมีเล็ก » บันทึกการเข้า

ฮ่าๆ ฮือๆ
กระเบื้องฝังเพชรนี่เก๋มากค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพลงที่ให้โหลดในหน้าที่แล้ว ร้องโดยรุ่นพี่คณะยุคเก่าแก่แต่แก่ไม่มากเท่าไหร่
ฟังแล้วให้อารมณ์เมามากเลยครับ

ส่วนภาพจากงานสถาปนิก
ขอแนะนำ http://stu45.com/forum/index.php?topic=990.0

หื่น หื่น หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กลับถึงบ้านก็กดล้างดาวทันที
ไม่มีโอกาสได้อ่านกระจู๋นี้เลย

่ไปงานสองวัน
นั่งฟังสัมนาตลอด ได้เดินดูงานแค่ไม่ถึงสองชั่วโมง
เป็นสองชั่วโมงที่ pretty กลับไปแล้ัวด้วย

ชอบงานนี้เพราะสถาปนิกได้ดื่มเบียร์ฟรี
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมไปดูบูธบริษัท ไม่เห็นได้กินเบียร์เลย อี๋~
หน้า: 1 [2]