หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บมาสเตอร์ลาบวช...สาธุ!  (อ่าน 9325 ครั้ง)
จริงหรือครับที่เว็บมาสเตอร์ขอลาบวช ขออนุโมทนาสาธุด้วยนะครับ (แจ๋ว แจ๋ว)
ลองเช็คในหลล ดูนะครับ
เป็นหมาแล้วไม่ใช่หรอครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

หลล งง

หะ-หลน งง

งบน้อย
ครับผม ตามไปดูมาแล้วครับ (ต้องขออภัย ไม่นึกว่าเรื่องดีๆอย่างนี้ จะต้องอยู่ใน หลล ครับ แหะๆ แป๊ะยิ้ม)
เน้อ

ง่ะ

เจ๊ไม่ไปเตรียมตัวถือหมอนเรอะ

งบน้อย
หมอนข้าง

ปรกติเค้าให้คน มีอายุ กับ คนที่แต่งงานแล้ว ถือไม่ใช่หรอ
ใครไม่แต่งไปถือเค้าว่าจะไม่ได้แต่งนะ  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เป็นแค่กิ๊กไปถือไม่ได้่ ฮิ้ววว
เค้าให้แฟนถือไม่ใช่เหรอ เกย์แอบ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
บางคนเค้าถือไง ว่าถือแล้ว คานทั้งชีวิต  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
กบ สุวนันท์ ยังถือให้ บรู๊ค เลยนี่คะ  ฮิ้ววว

<3.
แล้วแต่ความเห็นของนาคมากกว่าล่ะมั้ง   ฮิ้ววว

อนูโมทนาสาธุด้วยค่ะ

-/\-

เลวยั้นเงา
สาธุด้วยคนนะคะ

>/|\<

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ไปกินฟรีได้ไม๊คะ  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: [1] 2 3 4