หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋แรก.. ของsnookerคร้าบบบบ!!!  (อ่าน 28348 ครั้ง)
ยักษ์มาโดนสาปแน่ตรู   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ยักษ์มาโดนสาปแน่ตรู   ฮิ้ววว
ปะตรู?
เอ่อ.. บางหมู่บ้านเขาพูดแบบอีสานนะ 
บางหมู่บ้านพูดเหนือ

Today you , Tomorrow me.
เหน่อราชรีกับสุพรรณไม่เหมือนนะคะ
ทองแดงนครศรีฯ กับพัทลุงก็ไม่เหมือนค่ะ
 ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไปถึงนั่นได้ไงเนี่ย  งั้นเหรอ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
พูดเป็นแต่เหน่อ กาญ

เป๋กันใหญ่  ฮี่ๆ
.................

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ฉันคิดถึงเธอ ตั้งแต่หัวค่ำ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เมื่อคืนเห็นพี่นุ๊กเกอร์เอามุk กิ้ง~ ไปเล่นในรายการด้วย พูดถึงเว็บ f0nt โดยตรงเลย ยิ้มน่ารัก

หนุ่มในอุดมคติของคิตตี้   เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ

แต่ก็จริงนะ อยากเป็นแบบพี่เขา ชีวิตน่าจะมีความสุขดี ฮิ้ววว

เหลือบ

แต่ก็จริงนะ อยากทำผมแบบพี่เขา ชีวิตน่าจะมีความสุขดี ฮิ้ววว

เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ  เฟริ์น...สงบสติอารมณ์หน่อย

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
อยากทำเหมือนกันนะ (อิอิ) แต่รอผอมกว่านี้หน่อยเหอะ เดี๋ยวเกย์จีบ เกย์ออก
จริงๆอยากทำ deadrock สั้น แบบใช้น้ำยา แต่กลัวแม่ด่า ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10