หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋แรก.. ของsnookerคร้าบบบบ!!!  (อ่าน 28341 ครั้ง)
บ้านอยู่แถวไหนครับ อ่าน งี๊ดๆๆ

อยากรู้จริงๆครับ
หออยู่รังสิต  บ้านอยู่ราชบุรี

แล้วมีปัญหาไหม?   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
มี

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก๊วยเตี๋ยวราชบุรี ปากท่อ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พอดีบ้านอยู่ในเมืองค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ในเมืองก็มีนะก๊วยเตี๋ยวไข่อะไรเนี้ยล่ะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ๋อ...ก็เหมือนกับก๋วยเตี๋ยวต้มยำ ใส่ไข่ต้มแหละค่ะ

แต่แพงชิบหายเลย   ฮิ้ววว

กินอยู่ไม่กี่หน...ตอนนี้เลิกกินแล้ว...อ้วน 

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
พี่ที่ทำบริษัทประกันที่ราชบุรีพาไปกินมา กินแล้วติดใจ  กรี๊ดดดดด

สาว ๆ ก็น่ารักนะคะ   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
เคยถูกผู้หญิงราชบุรีหลอกเอาเงินไปครับ ถึงเรื่องจะเกิดนานมาแล้ว แต่ผมยังจำได้ติดใจ ผู้หญิงคนนั้นทำให้ผมมองโลกในแง่ร้ายขึ้นครับ
ปล.ขอโทษที่เป๋นะครับ พอดีอ่านเจอคำแทงใจดำ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
-.- เอ่อ...บางคนมั้งคะ

ไม่ว่าเพศไหน.....ก็เหมือนกันหมดค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ครับ เป็นบางคน ผมมิได้เหมารวม อาจเป็นเพราะตอนนั้นดูอ่อนต่อโลกมั้งครับ โดนไปห้าร้อย ถึงจะไม่มากมายแต่สิ่งที่เสียไปด้วยก็คือ การมองโลกในแง่ดี ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ้าว นัทอยู่ราชบุรีเหรอ

พ่อพี่ก็คนราชบุรี อยู่บ้านโป่ง  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 กรี๊ดดดดด  เยี่ยมพ่อบ่อยไหมคะ 

ถ้าไปเยี่ยมพ่อวันหลังกลับด้วยกันก็ได้นะคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ตอนนี้กลายเป็นบ้านร้าง ไม่มีคนอยู่แล้ว
พ่อก็อยู่บ้านแม่ที่ประจวบ อาก็ย้ายมาอยู่รังสิต  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10