หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋แรก.. ของsnookerคร้าบบบบ!!!  (อ่าน 28347 ครั้ง)
เคยเห็นพี่สนุ๊กเกอร์ ที่หนังสืออะไรซักอย่าง ที่พาไปเที่ยวสวนสนุก

ยิ้มน่ารัก

จำไม่ได้แล้วค่ะว่าหนังสืออะไร

เคยกินข้าวโต๊ะเดียวกันกับสนุ้กเกอร์ที่สวนสัตว์อะไรซักอย่าง

ยิ้มน่ารัก

จำไม่ได้แล้วล่ะว่าสวนสัตว์ชื่ออะไร

งบน้อย
สัตว์หากินกลางคืนครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวัสดียามบ่ายค่ะ  ฮิ้ววว

มีคนดังมาปั่นบอร์ดแล้ว  (อิอิ)

<3.
+1 (แบบไม่มีสาเหตุบ้าง

เกย์แอบ  คนที่นี่เค้าคิดถึงสนุ๊กเกอร์กันเยอะแยะ
ดีใจที่มาจ้า 

กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
สังเกตว่า จน.+ เกือบจะเท่าจน. โพส ตลอดเลย  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
Hello
เคยเห็นพี่สนุ๊กเกอร์ ที่หนังสืออะไรซักอย่าง ที่พาไปเที่ยวสวนสนุก

ยิ้มน่ารัก

จำไม่ได้แล้วค่ะว่าหนังสืออะไร

ชื่อหนังสือ  MARS ครับ..
สองปีก่อนได้แล้ว(มั้ง)
กำลังหล่อหน้าตาดีเลยทีเดียว..........................(ทีเดียวแล้วเลิกหล่อไปเลยยย) ฮิ้ววว

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ
โฮก...ปิ๊บ ๆ ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แง่มๆ

บอกตรงๆ ผมไม่รู้จักครับ แต่เห็นในจู๋มีทติ้งละล่ะ

ม็อบใหญ่ เท่ดีจริงๆ
ูู^^
ยินดีต้อนรับค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลาเหรอครับ  ปลื้ม
เอ่อ...ยินดีด้วยค่ะพี่สนุ๊ก

พรุ่งนี้ปฐมนิเทศน์อ่ะ  เค้าจะตรวจผมด้วยแหละ
วันนี้ยิ่งอาจารย์เดินมาแล้วตบไหล่
"พี่ๆ  ลืมตัดผมอ่ะเปล่า  พี่ลืมตัดผมนะ"
กรรม.... ง่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน่ายปฐมนิเทศน์เหลือเกิน  เอือม
เคยนั่งข้างพี่สนุ๊กเกอร์ ตอนที่พี่ไปเป็นพิธีกรงานที่ม. อ่ะค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ถ่ายรูปออกมาไม่ชัดซักรูปเลย  ง่ะ

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10