หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋แรก.. ของsnookerคร้าบบบบ!!!  (อ่าน 28350 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก กระจู๋ฝากเนื้อฝากตัวคร้าบบบ!!

ชื่อ สนุ้กเกอร์ครับ วันนี้ได้รับการทาบทามจากคุณ"โบ"สาวน้อยผู้กำลังไปเตรียมตัว"ถือหมอน"ให้นาก"ยักษ์"น่ะครับ..

โดยที่ก่อนหน้านี้เมื่อไม่นานมา ผมเพิ่งได้รับการติวเข้มการสมัครสมาชิกและวิธีใช้บอร์ดจากนากยักษ์โดยตรง..(ซึ่งตอนนั้นกำลังง่วงฉิบหายเลยล่ะครับท่านผู้อ่าน!)

วันนี้มาโพสต์ครั้งแรก..ตื่นเต้นมากกกก!! (เชื่อได้ :22:ตื่นเต้นจริงๆ)

ยินดี๊ ยินดีที่ได้มาปั่น"กระจู๋"ตั้งแต่วันแรกโพสต์เลยยยย!!

อยากไปมี้ตติ้งอีกอ่ะ..

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ
 ฮิ้ววว

ิอ่านFAQs + แนะนำตัวบนหิ้งเลยค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ยินดีต้อนรับเข้าสู่วงโคจร การ

ปั่นกระจู๋  คริคริ

อู้ย ตื่นเต้นด้วยๆ  ยิ้มน่ารัก 
เอ่อ  ง่ะ
ค่ะ รับทราบค่ะ
 ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แล้วมาเอาป่านนี้  ง่ะ

เพิ่งจัดรายการเสร็จรึพี่
นี่ก็เพิ่งกลับจากตึกจีเอ็มๆ เพิ่งเลิกงาน
ไม่ใช่ว่าขยัน แต่มาทำงานเอา 5 โมงเย็น

ได้รับการติวจากยักษ์โดยตรง คงไม่มีไรให้ต้องลบ
มาแล้วก็ิอยู่กันอย่างนี้นาน นาน นะเธอนะ

I ROCK , THEREFORE I AM
(+1) ไม่มีเหตุผล ยิ้มน่ารัก

แนะนำตัวบนหิ้งเลยค่ะ

พี่นุ้กเกอร์แนะนำตัวไปแล้วไม่ใช่หรอ งง
ไม่น่าเชื่อตี 4 ยังมีสาวกหลงเหลืออยู่  คริคริ

พี่นุ๊กแลจะมีแต่คนนิยมชมชอบ

ไม่เหมือนบางรายออกอาการอยากลบโดนไม่มีสาเหตุ

ปล.รอลบได้ก่อนนะ  ฮิ้ววว

มาแล้วหรอค่ะ

ยินดีต้อนรับค่ะ   ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สวัสดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สวัสดีบี 1

หายไปนานเชียว กะจะตั้งกระจู๋ ปีละครั้งใช่เปล่า  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
 โห โอะโอว

ยินดีต้อนรับครับ สบายดีนะครับ ...  เกย์แอบ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
นุ๊กเกอร์ไม่มาซะปีหน้า  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จัดรายการไปปั่นบอร์ดไปเลยครับ ฮิ้ววว
ยินดีครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10