หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: มดต้ม : กระจู๋ถามทาง  (อ่าน 14062 ครั้ง)
พวงแบบนั้น...เหมือนอะไรบางอย่างเลยนะคะ   ฮี่...

เลวยั้นเงา
ดูด ฮิ้ววว
เดี๋ยวก็หายค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เชื่อลั่นค่ะ ถ้าไม่หายไปเผาบ้านในสวนได้เลยค่ะ  หมีโหดดดด
มันอาจจะเรื้อรังได้นะครับ ตัดทิ้งเถอะครับ เชื่อผม หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ก่อนเผาขอส่วนลด 75% ด้วยนะ ขอพี่ไปกินก่อนแล้วค่อยเผา  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เอือม ขนาดนั้นเลยเหรอ 

เลวยั้นเงา
ก่อนเผาขอส่วนลด 75% ด้วยนะ ขอพี่ไปกินก่อนแล้วค่อยเผา  กร๊าก
อย่าเป๋ได้ไหมครับลุง หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ส่วนลด 100% ได้มั้ย  เกย์แอบ
ได้ค่ะ ... เดี๋ยวสั่ง กัมพลยาเบื่อหนูไปลง ค่ะ
เอ็งนี่ฟรีทุกงาน ตูยังจ่ายตั้ง 25%  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ฮิ้ววว  เสียใจด้วยค่ะ...มันเริ่มยุบแล้ว 

(แต่คันเหมือนเดิม  เอือม)

เลวยั้นเงา
มดคันไฟ

มดกรไฟ

ปล. มาช้าแต่อยากเล่นมุก  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
โถ....โอ้เอ้   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
มาช้า และหาสาระไม่เจอแล้ว
หน้า: 1 2 3 4 [5]