หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: United Republic Of Thailand  (อ่าน 8740 ครั้ง)

ปรกติเวลาลงโปรแกรมพวกนี้มันจะไม่แสดงชื่อเต็มอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ

เช่น

ประเทศไทย >> Thailand

ไม่เคยพบเห็นว่ามี Kingdom of Thailand นะ

ดังนั้นกรณีนี้ สรุปว่า "ไม่เชื่อ"

ถ้าเป็นเรื่องจริงล่ะ Adobe โดนเละแหงแซะ ฮิ้ววว

งบน้อย
เห็นเหตุผล ของพี่ข้างบนแล้ว

เปลี่ยนใจ ไม่เชื่อดีกว่า   กร๊าก
ตอนนั้นไปเที่ยว ต่างประเทศ (ปีกว่าๆ)
ไปกินร้านอาหารที่มีคนไทยทำงาน

เค้าถามว่า ตอนนี้เมืองไทย มีรัฐปัตตานีแล้วหรอ
คนไทยที่นู่นเค้าเข้าใจกันต่างๆนาๆ

คาดว่าอาจจะเป็นจริงเข้าสักวันละค่ะ  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
ก็บอกว่าของจริงๆผมจับภาพมาอย่างที่เห็นล่ะครับ ชิ
อย่างบางทีลาวมันยังเขียนว่าสาธารณรัฐประชาธิปไตยประชาชนลาวเลยครับ คองโกก็มี Dem. Rep. กับสาธารณรัฐ เขาอาจจะสับสนชื่อไทยกับแทนซาเนียก็ได้ครับ ชิ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เชื่อเคนไงคะ  ฮิ้ววว

<3.
เหอะๆ มีงอนด้วย  เกย์แอบ
ตัดต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กร๊าก
ไอ้ซิฟิลิส โวย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่า....

ไม่มี CS อ่ะ ยังใช้ 5.5 อยู่เลย  ง่ะ

เลยไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า

เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้จะว่าจะกลับไปเยี่ยมญาติ

ที่รัฐเชียงใหม่ซะหน่อย  ฮี่...

จะลองไปถาม ๆ ดู ว่าจริงมั้ย

(แหะ ๆ ล้อเล่นน่ะครับ)

My Life, My Pride, is Broken
ตูลงสัยว่ามันจะลงทะเบียนไปทำไม

กลัวตำรวจว่างงานเหรอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3]