หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: รังแค  (อ่าน 28639 ครั้ง)
ถ้ามือเปียกน้ำจะสามารถตบหัวที่ไม่เกรียนให้มีเสียงดัง แป๊ะ ได้

บ้านเจ๊เรียกสิวแตกค่ะ

ฮิ้ววว เคยเป็นที่หน้าผากแล้วเดินชนเสา....โดนตรงสิวพอดี๊
น้ำตาไหลพราก แถมมีเลือดซึม ๆ  ง่ะ

เลวยั้นเงา
ผมมีสิวที่หัวครับ

สามจุด หลัง ซ้าย ขวา

เรียกได้ว่านอนพื้น พลิกทางไหนก็เจ็บ  ฮือๆ~

แต่นี่จู๋เรื่องรังแคนะ
ใครเป๋ไปสิวฟะ   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
ผมชอบโดฟครับ ไม่เคยใช้แชมพูขจัดรังแคโดยตรงครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หัวเป็นสิว อาจเป็นเพราะ แพ้ยาสระผมค่ะ 

หรือไม่ก็...

ซกมก  ฮิ้ววว

<3.
ถ้าเป็นสิวที่หน้า แสดงว่าแพ้สบู่ลางหน้าน่ะสิครับ
มันก็ไม่เสมอไปหรอกครับ

อย่างเพื่อน(ห่างๆ)ผม มันชอบพูดมาก
พูดเรื่อยเปื่อย พูดเพ้อเจ้อ พูดไม่มีสาระ พูดเอาแต้ม พูดเอาโพส
ผมก็อัดหน้ามันไปทีนึง

แผลมันก็เลยอักเสบจนกลายเป็นสิวที่หน้าครับ
แนะนำให้เวียดนามเปลี่ยนอวตารซะ

ตูรู้แล้วทำไมถึงโดนลบมากมาย
เห็นอวตารแล้วหมั่นไส้หวะ  กร๊าก
คันไม้คันมืออยากลบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เห็นแล้วหมดอารมณ์...
ถ้าเป็นสิวที่หน้า แสดงว่าแพ้สบู่ลางหน้าน่ะสิครับ

คนที่เค้าเรียนมาส่วนใหญ่  ฮิ้ววว

เค้าก็รู้กันทั้งนั้นแหละว่า

สาเหตุที่เกิดสิวมาจากฮอโมนก็ได้

ไม่รู้ หรือแกล้งไม่รู้จ๊ะ ?  เกย์แอบ

อ๋อ ล้อเล่นหล่ะสิ  คริคริ
แล้วสิวจะหายไปเมื่อไรครับ

แนะนำให้เวียดนามเปลี่ยนอวตารซะ

ตูรู้แล้วทำไมถึงโดนลบมากมาย
เห็นอวตารแล้วหมั่นไส้หวะ  กร๊าก
คันไม้คันมืออยากลบ
+1 (อิอิ)

จริงๆ ด้วยแฮะ รู้สึกเหมือนกันเลย

แล้วสิวจะหายไปเมื่อไรครับ

เมื่อหน้าสะอาด และร่างกายไม่มีฮอร์โมน อีกแล้ว  ฮิ้ววว

<3.

-1

อ้ะ อ้ะ ไม่ได้หาเรื่องลบนะ   ลันล้า

ปั่นไม่ดูเลย

คราวหลังปั่นตรวจด้วยนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ค. 2006, 23:49 น. โดย SengchipZz » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8