หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: รังแค  (อ่าน 28663 ครั้ง)
เคยมีเพื่อนเล่าให้ฟังว่า
ภรรยา ซื้อแลคตาซิดอินทิเมดมาใช้
ก็วางไว้ในห้องน้ำ   

สามีที่เป็นรังแคเรื้อรัง คิดว่าภรรยาซื้อแชมพูมาให้
ก็ใช้ๆไปโดยที่ไม่ได้อ่านฉลาก

ผ่านไปเดือนนึง รังแคของสามีหายเป็นปลิดทิ้ง ง่ะ

(ไม่รู้ว่าเส้นผมจะยังตรงเหมือนเดิมรึเปล่า คริคริ)
แอบอ้าง
แลคตาซิดอินทิเมด

เฮ้ย!?  เหวอ  ง่ะ  กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
หัวของเขาคงเป็นจุดซ้อนเร้น ง่ะ
หมักหมมจนมีรังแคขึ้น

แต่ถ้าโกนผม 2 วัน รังแคก็หลุดหมดแล้ว

หัวสะอาด
รังแคมันเกี่ยวกับหนังศีรษะไม่ใช่เหรอ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับตัดผมคะ   เอือม

เลวยั้นเงา
ก็ถ้าโกนผมแล้ว

หัวก็โล่ง สะอาด ไม่หมักหมมจนเกิดรังแคบนหนังศีรษะครับ
 ฮิ้ววว หนังหัวแห้งก็เป็นอยู่ดี 

เลวยั้นเงา
เคยมีเพื่อนเล่าให้ฟังว่า
ภรรยา ซื้อแลคตาซิดอินทิเมดมาใช้
ก็วางไว้ในห้องน้ำ   

สามีที่เป็นรังแคเรื้อรัง คิดว่าภรรยาซื้อแชมพูมาให้
ก็ใช้ๆไปโดยที่ไม่ได้อ่านฉลาก

ผ่านไปเดือนนึง รังแคของสามีหายเป็นปลิดทิ้ง ง่ะ

(ไม่รู้ว่าเส้นผมจะยังตรงเหมือนเดิมรึเปล่า คริคริ)

กร๊าก

มีใครสนใจจะลองมั๊ยคะ  คริคริ

<3.
แลคตาซิด อินทิเมต  โวย

ฮิ้ววว ดีนะ..หัวตูไม่เป็นรังแค...แต่ชอบคันหัว
แล้วถ้าเอามาใช้จะหายคันป่าว  ง่ะ

เลวยั้นเงา
แลคตาซิด ขวดนึงราคาเท่าไหร่ครับ

เดี๋ยวหามาลอง  ฮิ้ววว

เอามั่ง
สามพันกว่าๆน่ะค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
30-40 มั้งคะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
 โวย

รับมุกหน่อยสิคะ  ฮือๆ~

<3.
 ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 ฮิ้ววว เอ้า..รับมุขๆ เค้าหน่อย

วิธีแก้รังแคอีกอย่างหนึ่งคือ เค้าให้ใช้เกลือชะโลมผมตอนผมเปียก ๆ น่ะ

ที่มา : รายการผู้หญิงถึงผู้หญิง หรือไม่ก็  30 ยังแจ๋วนี่แหละ  จำไม่ได้เหมือนกันค่ะ  ง่ะ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8