หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: รังแค  (อ่าน 28647 ครั้ง)
เนื่องจาก ทั้งๆที่มันผ่านหน้าหนาวมาก็หลายเดือนอยู่
แต่จำนวนรังแคมันไม่ลดตามเลยค่ะ
พอดีเป็นพวกไม่มีอะไรทำแล้วชอบไปเล่นกับผมหน้าม้า (แกะๆ เกา)
รังแคก็จะร่วงกันสนุกสนาน ยิ่งนานวันยิ่งเยอะ
ทั้งๆที่ไดร์ก็ไม่ใช้ เป่าพัดลมให้ผมแห้งก่อนนอนทุกวัน
ลองยาสระผมที่บอกว่าขจัดรังแคทั้งหลาย ก็ไม่เห็นดีขึ้น  ฮือๆ~

ใครพอมีคำแนะนำบ้างคะ  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
ผมใช้หัวและไหล่ครับ

หายนะครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ลองใช้จัสโมเดิร์น ที่น้ำยามันสีแดง ๆ  ชะโลมหนังหัวตอนหลังสระผมสิคะ

นอกจากไม่คันหัว...รังแคก็ไม่มีด้วยนะ   เจ๋ง

เลวยั้นเงา
โดฟครับ ไม่เคยมีรังแค

มีแต่หงอก

ว่าแต่ คุ้นๆ เหมือนเคยตั้ง

แต่แพงค่ะ  (อิอิ)
โดฟครับ ไม่เคยมีรังแค

มีแต่หงอก

ว่าแต่ คุ้นๆ เหมือนเคยตั้ง

ใช้แล้วตั้งเลยครับ  หื่น

ลองใช้จัสโมเดิร์น ที่น้ำยามันสีแดง ๆ  ชะโลมหนังหัวตอนหลังสระผมสิคะ

นอกจากไม่คันหัว...รังแคก็ไม่มีด้วยนะ   เจ๋ง

แล้วจะไปหาซื้อมาลองค่ะ เจ๋ง

หัวและไหล่ ตอนนี้ก็ใช้อยู่ รังแคแตกระแหงกว่าเดิม ฮือๆ~
ถ้าขยี้ผมนี่หิมะตกเลยค่ะ  เอือม

โดฟ ใช้แล้วส่วนตัวผมร่วงค่ะ  ฮิ้ววว แต่นุ่มดี

there are no regrets in life, just lessons . .
ตัวหัวทิ้งเลยครับง่ายดี กร๊าก

ใช้ไนเซอร์รัลสิครับ

เจ๋ง

ไว้ว่างๆจะไปตัดหัวทิ้ง  หมีโหดดดด

ใช้อะไรก็ไม่หายค่ะ
ทำใจได้แล้ว  เอือม

<3.
ไหนๆ ใครรังแก บอกมาเดี๋ยวจัดการให้  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
ใช้โดฟแล้วคันหัวสุดประมาณค่ะ   เอือม

ปลื้ม แต่ผมนี่โอเคเลย 

เลวยั้นเงา
เจ๊กัมส์รังแกผมครับๆ  ฮือๆ~

ถ้าใช้ ไนเซอร์รัล ไม่หาย

ต้องพิจารณาตัวเองได้แล้วเน้อ  ง่ะ

ที่บ้านเพื่อนใช้สระผมให้หมา

แต่ใช้แล้วหายจริงๆ นะค่ะ  ยิ้มน่ารัก
รังจังแก  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปรีกษาแพทย์ครับ  หายชัวร์

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8