หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้Fontไทยเหมือนภาษาญี่ปุ่น  (อ่าน 59178 ครั้ง)
คือบางทีน่ะครับบางที

การจะ "ด่า" คนอื่น ก็ควรที่จะกล้าเปิดเผยว่าเราเป็นใคร
อย่างน้อยถ้าไม่อยากสมัครสาวกให้่โดนลบ ก็ควรใช้ e-mail จริงๆ ในการลงชื่อ

ไม่งั้น... คนอื่นจะมองคุณแบบ เหลือบ
พูดภาษาคนก็ "ไอ้ปอด"

บ้าสิครับ ด่าแล้วเปิดเผยให้เขามาจับเราหรือครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คุณ icez คะ ดิฉันก็ขอโทษเขาแล้ว คุณจะเอาอะไรอีก
บอร์ดนี้ผู้ชายร้ายน่้าดู

เมลค่ะ q2cu@hotmail.com

อยากได้Fontไทยเหมือนภาษาญี่ปุ่น เอือม

Today you , Tomorrow me.
รูปอวตารนี่เอ้จริงๆ เหรอ
ไม่จริงใช่ม้า ฮิ้ววว

ส่วนน้องดอกทอง สมัครสมาชิกแล้วมาทำความรู้จักกันดีกว่านะจ๊ะ
บอร์ดนี้สนุกกว่าที่คิด  ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
รูปอวตารนี่เอ้จริงๆ เหรอ
ไม่จริงใช่ม้า ฮิ้ววว

ตัวจริงเสียงจริงเมื่ออดีตครับ  ฮิ้ววว

ความจริงฟอนต์เลียนแบบญี่ปุ่นเนี่ย มีคนในนี้พยายามจะทำแล้ว แต่ไปไม่รอดเลยจอดไว้แค่นี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2006, 15:48 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

มันคงนานมาแล้วใช่มั้ย  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สามปีที่แล้วเองครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แล้วน้ำหนักมันก็พุ่งมา 40 กก. ใน 3 ปี  ไอ้มืดหมี

เรา ดอกทอง เจตนาจริงๆที่ใช้คำว่า โง่นี่... ก็เพื่อให้ขำๆ แต่ขอโทษจะให้กราบก็ได้ ไม่ได้ตั้งใจด่าให้เสียหายเลย เราเพียงนำคำคุณกิ๊ก จากละคร บางรัก มาโพสเพื่อขำๆ
แต่มันก็ไม่ขำๆแบบที่เราคิด ยังไง ขอโทษ คุณความเห็นข้างบนจริงๆ(ด้วยใจจริง)

สำหรับคนอื่นที่คิดว่าเราด่าเขาอะ ...บอกเลยว่า เปล่า เพราะถ้าด่า มันควรจะแรงกว่านี้อะค่ะ
และเราก็ไม่ได้ด่าใครสุ่มสี่สุ่มห้าหรอกนะคะ  แบบที่บางคนกำลังตั้งใจจะด่าเราเพราะตีความหมายเราผิดๆ
ดอกทอง....

ต้องขอโทษที่แปรเจตนาของคุณดอกทองผิดไปครับ

งบน้อย
คุณ icez คะ ดิฉันก็ขอโทษเขาแล้ว คุณจะเอาอะไรอีก

เมลค่ะ q2cu@hotmail.com

ก็ ok แล้วครับ ฮิ้ววว

ที่ต้องการก็แค่เนี้ยแหละ

จริง  กร๊าก
ไม่ใช่แค่ผู้ชายหรอก  เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ
ดีกันแล้วนะ

พี่โอ้เอ้ทำได้ไงน่ะ 3 ปี 40 กิโล เดือนละโลเลยนะนั่น กะทำสถิติหรอจ้ะ
ดีกันแล้วนะ

พี่โอ้เอ้ทำได้ไงน่ะ 3 ปี 40 กิโล เดือนละโลเลยนะนั่น กะทำสถิติหรอจ้ะ
พูดซะ ถ้าคนอ่านไม่รู้เรื่องคงได้ถามวิธีลดน้ำหนักจากพี่เอ้กันใหญ่

หยุดเดี๋ยวนี้  ชิ

หน้า: 1 [2] 3