หน้า: 1 ... 61 62 63 64 65 66 67 [68] 69 70 71 72 73 74 75 ... 292

ผู้เขียน หัวข้อ: อารมณ์ไหนไม่รู้แต่อยากฟังเรื่องผี  (อ่าน 903611 ครั้ง)
อส.

ไอ้สาม

สามเอ๊ยยยยยยยยยยย เจ็นัทเรียกแหนะ ลูก
โถ   น้องดำ

เลวยั้นเงา
มีเรื่องจะมาสารภาพครับ   ฮือๆ~

จำวันนั้นได้ไหมครับ ที่ว่ามาทำอะไรสักอย่างกันที่บ้านตูน่ะ
ประมาณว่ามานั่งเล่าเรื่องผีโต้รุ่ง แล้วก็อัดเสียงประสบการณ์ไว้น่ะ
บัดนี้ ตูเพิ่งเอาไฟล์เสียงที่เล่าไปอัปใส่ ฟด (จริงๆ แล้วเพิ่งเจอโปรแกรมเร่งเสียง แนะนำโดยนังเดือน)
ใครนึกครึ้มๆ อยากฟังเดอะช็อกที่ไม่มีนานาน่ารู้มาแทรก ก็โหลดไปฟังกันนะครับ
20 เม็กเอง หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เจ๋ง ขอบคุณครับ

"แล้วโปรแกรมเร่งเสียงนี่ ได้ยินเสียง เอเกาไข่หรือเปล่าครับ"
จำไม่ได้ครับ กร๊าก
เอ๊ะ น่าจะมีนะ รู้สึกจูนไปเจอ แกรก แกรก อยู่ช็อตนึง
ไม่ผีจูออนก็ไอ้เอนี่แหละครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก ถ้าแกร็กๆแล้วซืดดดดดดด   เกาไข่แน่ๆ
เรียกชื่อกันซะน่ารักเลยนะ โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ง่ะ ง่ะ ง่ะ

เกย์ออก ผีจูออนนะแหละ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผีจู๋อ่อน  ไอ้มืดหมี

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

แข็งปั๋งเลยละ  เอือม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จริงเร้อ  เกย์แอบ
20 เมกเอ๊งงง   กรี๊ดดดดด

ตูฟังไม่ได้แหละแอน...ได้แต่โหลด   ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2007, 23:59 น. โดย ณัฐกานต์ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
ได้คุยกับเพื่อน เรื่อง เจอ ผี ในรถ  โห น่ากลัวๆๆ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โซดา น้ำแข็งมา โวย

เหล้า  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: 1 ... 61 62 63 64 65 66 67 [68] 69 70 71 72 73 74 75 ... 292