หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 292

ผู้เขียน หัวข้อ: อารมณ์ไหนไม่รู้แต่อยากฟังเรื่องผี  (อ่าน 903711 ครั้ง)
 เหวอ

คุยกันรู้เรื่องด้วยเหรอ
แน่ใจหรือเปล่าว่าผี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เออ นั่นสิพูดภาษาเดียวกันด้วย  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
แน่คะ....เพราะว่าอยู่ห้องคนเดียว...  ไม่มีเพศผู้สักตัว ณ. ตอนนั้น

เลวยั้นเงา
สรุป ผีนี่ผู้ชาย ผู้หญิง รึเด็ก  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
สรุป ผีนี่ผู้ชาย ผู้หญิง รึเด็ก  เกย์แอบ

ผี ผู้ชาย คะ

กะว่า...ถ้าเค้าไม่อำอิชั้นแล้ว...อิชั้นจะอำเค้าแทน  เกย์แอบ

ps.  ง่ะ หาเรื่องตายซะอย่างงั้น

เลวยั้นเงา
อะ ขุดขึ้นมาให้

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ขอบใจนะยะ เจอพร้อมกะแกอ่ะแหละ

แต่หมดอารมณ์เล่า ..งอนเฟ้ยยยย  ชิ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
โอ๋๋ๆๆๆๆๆ อย่างอนเลยยยยยยย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เล่าเถอะอยากฟัง
ถ้าไม่เล่าจะเอารูปไป ตัดต่อให้ยิ่งกว่าเฮียโก้นะ  เกย์แอบ
อย่างอนเลยนะคร้าบ
ขอบใจนะยะ เจอพร้อมกะแกอ่ะแหละ

แต่หมดอารมณ์เล่า ..งอนเฟ้ยยยย  ชิ
หยอกนิดเดียวเอง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เมื่อสมัยปี 1  (คือสมัยสาวๆนั่นเอง)

ตอนนั้นเล่นละคอน(ไม่ได้พิมพ์ผิด เค้าเรียกอย่างงี้จริงๆของอักษรฯศิลปากร) Thesis

วันนั้น run true ต้องไปรอในห้องม่าน ทุกคนก็อยู่ประจำที่หมด

เหลือตาล.กับพี่พระเอก 2 คนในห้องม่าน (ถ้าหล่อก็ว่าจะปล้ำอยู่  -- นอกเรื่องอีกแล้ว)

ข้างๆตัวตาล.มีเก้าอี้ตัวนึง ตอนแรกมีพี่นั่งอยู่ แต่เค้าก็เข้าฉากไปแล้ว

แต่ตาล.ได้ยินเสียงคนอยู่ข้างๆ

ข้างๆเลย ใกล้กันไม่เกิน 15 เซนฯ แน่นอน ไม่มีกะจิตกะใจจะซ้อมกลัวโคตร

สรุปแล้ววันนั้นโดนกันเกือบทั้งโปรดักชั่น

เพราะมีพี่คนนึงไปปากดีกลางฉาก (แล้วกูซวยด้วยนี่นะ??? โวย)

ไหว้โรงละคอนกันใหม่อีกรอบไปซะ พร้อมกับอาการขวัญผวา

เอวังฯ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เอาหน้าผมไปโชว์  ก็ได้เรื่องผีอีก ๑ เรื่องแล้ว

โล่ง
อ่านหนังสือพระพยอม

ท่านพูดอะไรตลกดี

ท่านบอก "เรามีกล้ามเนื้อมั้ย มี ผีมีมั้ย ไม่มี - เรากินโอวัลตินได้มั้ย ได้ ผีกินได้มั้ย ไม่ได้

แล้วมันจะเอาแรงที่ไหนมาสู้กับเรา"
ตาลเจอที่ทรงพลหรือเปล่า หรือว่า A4   เหวอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
A4 เจ้าค่ะ

เรื่อง ละคอนคนเมือง ของพี่มีน.ค่ะ

ขนาดว่า เอ4 ไม่แรงเท่าทรงพลนะ

เล่นเอานอนกันไม่ได้เหมือนกันคืนนั้น

เพราะว่าอิพี่ตัวการเนี่ย ไปเข้าห้องน้ำแล้วเจอเงาดำเดินสวนออกมาจากห้องน้ำที่เข้าไป  เหวอ

ปากดีก็งี้แหละ พาพี่น้องผองเพื่อนซวยไปด้วย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 292