หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นไข่  (อ่าน 54252 ครั้ง)
 กร๊าก ถูกต้อง

<3.
 กร๊าก

แต่สีเขียวก็สวยนะ

(สรุปเน่าทุกฟอง กร๊าก)
เดี๋ยวคงเป็น ไข่ดาว ไข่เจียว ไข่ตุ๋น ไข่ต้ม ไข่ดัน  ฮิ้ววว

เอามั่ง
ลายเซ็นผมเป็นพื้นที่โฆษณาครับ
ดังนั้นผมไม่ยอมเสียพื้นที่อันมีค่านี้ไปหรอก
แอบอ้าง
ขอรับความโง่ที่นึงครับ

โฆษณาความโง่ตัวเองหรอครับ ง่ะ
นานๆทีตามกระแสมั่งเหอะ ห่าโอ เอ๊ยยย ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ไข่ดัน ฮิ้ววว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
ส้มฟ้าสวยเลยเลือก ถ้ามันเน่าหมดนี้เซ็งตายเลย

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
คงมีอันเดียวสีเน่า

ขอให้เป็นสีม่วงที่นานาเล่น กร๊าก
จานวีก็เล่นสีม่วงเน้อ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
เจ๊กัมก็เล่นสีม่วง ง่ะ

เอาเหอะ สีอะไรเน่าเตรียมใจไว้ละกัน
เทพชอบสีม่วง  กรี๊ดดดดด

เอ๊ะ

กัม

ยังม่วงไม่หายเลยแฮะ เป็นเพราะอะไรนะ  งง

//ชิ แมคตัดหน้า

<3.
เล่ไข่ด้วยคน (อิอิ)

เล่นด้วยก็ได้ฟะ
น้อยไปมั๊ยคะ  โวย

<3.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 20