หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: หวังว่าคงได้เจอกันอีกนะครับ  (อ่าน 8215 ครั้ง)
วันก่อนเพิ่งคุยกับหมีไป บอกหมีไปคนเดียว... ตอนนี้บอกหมดดีกว่า
เนื่องจากผมจะย้ายรพ. ที่ใหม่ที่จะไป อาจจะไม่มีinternetใช้..(อยู่กลางทุ่ง เดินออกมาจะเจอวัวควายเดินกินหญ้าอยู่)และผมก็ไม่มีรถที่จะขับมาเล่นinternetตำบล(ถึงมาได้netก็อืด)  ดังนั้นอาจจะไม่ได้เจอกันในเร็วๆนี้... <---บ่ายสามก็จะไปแล้วครับ  เหวอ
จะคิดถึงทุกคนครับ   ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2006, 13:25 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

แล้วจะคิดถึงหมอแมวเหมือนกันค่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ลักษณะทางกายภาพที่อธิบาย
มันคือแถวบ้านผมนี่ครับ

อย่าเพิ่งตีตนไปก่อนไข้ครับหมอ
เดี๋ยวนี้บ้านนอกก็มีเน็ตนะ
แม้ว่าความเร็วจะแปรผกผันกับปริมาณฝนก็ตาม

ขอให้โชคดีครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้โชคดีค่ะ จะคิดถึงหมอแมวเหมือนกันค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ว้าาาาา

แล้วย้ายไปถาวรเลยหรอครับ??

คิดถึงนะครับ  เกย์ออก เกย์ออก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
โชคดีครับ
ลักษณะทางกายภาพที่อธิบาย
มันคือแถวบ้านผมนี่ครับ

อย่าเพิ่งตีตนไปก่อนไข้ครับหมอ
เดี๋ยวนี้บ้านนอกก็มีเน็ตนะ
แม้ว่าความเร็วจะแปรผกผันกับปริมาณฝนก็ตาม

ขอให้โชคดีครับ
ชอบประโยคนั้นจัง

โชคดีค่ะหมอแมว...

หวังว่าจะมีหมอแมวจะมาตั้งจู๋สนุกๆให้พวกเราได้แตกฟ๐งในเร็ววันนะคะ  ลันล้า

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
คิดถึงหมอนะครับ  กรี๊ดดดดด
อนุญาตให้ลาครับ  ฮี่ๆ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หมอแมว  กรี๊ดดดดด

กระทันหันแบบนี้เลยเหรอ...

เอามั่ง
โชคดีนะคะ  ยิ้มน่ารัก

คนที่นี่คงคิดถึงแย่เลย
หมอแมวจะอยู่ในใจเราตลอดไป

หมอแมวย้ายที่ทำงาน...
ยักษ์แอนลาบวช
.....

แล้วเมื่อใหร่จะเป็นคิวของหมีครับ  เกย์แอบ  (อิอิ)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หมอแมวจะย้ายไปที่ไหนเหรอ บอกหน่อยเผื่อว่าจะบ้านนอกเดียวกัน เกย์แอบ
หมีอรคงคิดถึงหมอแมวแย่เลย หมีโหดดดด
หน้า: [1] 2 3