หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: สนามคัดแชมป์+คอมเม้น+ปั่น  (อ่าน 99931 ครั้ง)
การแข่งขันรอบที่สอง -(บางคนรอบแรก)

----------------------------------------
คู่ที่ 1
สาม VS โจอี้
วันที่ 9 มีนาคม

คู่ที่ 2
ไหม  VS  นิ้ง

คู่ที่ 3
อะจ้าก  VS  นานา

คู่ที่ 4
อัลฟ่า  VS  iannnnn
แทงเสียๆ อัตราต่อรอง  8 : 7

------------------------------------------------
สำหรับสนามเล็ก (คนแพ้ หรือ อยากแข่งเล่นๆ ) ให้ลงชื่อได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มี.ค. 2006, 10:44 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ได้รับ จมล. แล้วช่วย คอนเฟริ์มด้วยนะจ๊ะ

ด..ด.ด.ด.ดด...

ได้แล้วครับ....  ฮือๆ~

อั่ก ..
ได้รับแล้วครับ
คิดไม่ออกเลยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เฮ้ย ตูอยากรู้ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้แล้ว
สวยมากๆๆๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ได้แล้วครับ ขอใช้ ITEM เลยครับไม่ทันแน่ ฮือๆ~

ทำไมตูยังไม่ได้ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้แล้วครับ
สงสัยที่ตูไม่ได้นี่คงเพราะยัดใต้โต๊ะไว้เยอะแหงๆ เกย์แอบ

บักแอน วันแข่ง วันที่ 4 ไม่ใช่หรือ

ฮือๆ~ เลื่อนไป 2 เมษาได้ไหมครับ ผมติดหาเสียง

ประกาศให้ทราบทั่วกัน ผู้ที่ได้รับ จมล.ไปแล้ว วันส่ง +1 ทุกคนนะจ๊ะ

โอเคค่ะ ยิ้มน่ารัก
เย้  เกย์ออก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 32