หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: Actionscript กับกรอบสี่เหลี่ยม (แตก)  (อ่าน 26455 ครั้ง)
 ง่ะ

http://kakazz.com  เกี่ยวกับผม : P
งั้นผมแตกตอน เป็นตอนๆ แบบคุณ Layiji ดีกว่ามั๊ยคับ ?
เพราะมันต้องใช้หลักการพื้นฐานหลายอันเหมือนกัน
จะได้ไล่ตามได้ง่ายๆ แล้วก็เอาพื้นฐานไปใช้อย่างอื่น หรือคำถามต่อๆไปได้ด้วย
เชิญครับ
แหม.. สมภารจะแจกไก่วัด ใครจะไม่รับล่ะครับ  ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
ดีครับ นี่แหละที่อยากเรียนเพิ่มอยู่  กรี๊ดดดดด
เอาเลยลุง ฮิ้ววว
สอนฉันจับปลา ฉันมีปลากินตลอดชีวิต

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย้ เกาะกระจู๋รอเรียน ฮิ้ววว

เอาเลยครับ
สอนฉันจับปลาสองมือ จะได้กินปลาสองตัว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
งั้น request ตั้งแต่ as บทแรกเลยนะครับ

สอนฉันใช้ชีวิต ฉันจะได้เลือกกินสิ่งที่ดีกว่าปลาในบางครั้ง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
จารย์ท๊อปว่่างจัดขนาดนั้นเลยเหรอครับ  กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
งั้น request ตั้งแต่ as บทแรกเลยนะครับ

สอนฉันใช้ชีวิต ฉันจะได้เลือกกินสิ่งที่ดีกว่าปลาในบางครั้ง

ตอนนี้ลุงแกก็กำลังสอนอยู่นี่ไง ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พยายามจะเล่นมุขไง  ง่ะ

ไม่ขำหรอ  ฮือๆ~

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

เหลือบ อ่านในหนังสือจิ่... ละเอียดกว่าอีกนะ   :42ซ

จารย์ท๊อปว่่างจัดขนาดนั้นเลยเหรอครับ  กรี๊ดดดดด

ช่วงนี้ตารางงานผมแปลกๆ 2 อาทิตย์ก่อน งานใช้เวลา แต่โดนจัดให้ไม่กี่วัน
เลยบี้แทบเป็นแทบตาย แล้วอาทิตย์ก่อนจนถึงสิ้นเดือน งานมันใช้เวลาน้อย แต่ให้เวลาเยอะ
ก็เลยว่างขึ้นหน่อยนึง
อยากเล่นซิมส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 [3]