หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าพลาดเชียว  (อ่าน 8106 ครั้ง)

อย่าพลาดเชียวนะ ดาวหายหมดแน่  (อิอิ)

แหม.. โผล่มาแบบไม่ตั้งตัว เกือบกดไปแล้ว  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
ฮิ้ววว
ใกล้มือดีไหมครับคราวนี้
(ผมแก้ให้ลิงก์อันแรกโชว์จู๋ทั้งหมดที่ยังไม่ได้อ่านด้วยล่ะ - เมื่อก่อนไม่มีคำว่า all)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โวย เฮ้ย จมล อะไรมากมาย
ลบๆ มั่งเด้พี่
ระบบจะได้ฉิวขึ้นสิบเท่าร้อยเท่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โห ไฮโซมั่กมาก

Las Noches Rubicundior
197 ฉบับนี่ตูคัดแล้วนะว่ามีความสำคัญ
ลบทิ้งไปก็มากโขแล้ว

Today you , Tomorrow me.
ของตู 16 ฉบับเอง โวย
เป็น จมร จากน้องๆ ซะ 4-5 ฉบับ ยิ้มน่ารัก

แหม ของผม 181  ฮิ้ววว
โวย
เจ้ารู้หรือไม่ว่านั่นเป็นตัวการทำให้เว็บอืด
ดังนั้นอันไหนไม่จำเป็นก็ควรลบๆ ไปเสียเถิดเอย

โละมารอบนึงแล้วครับ

ตอนนี้ก็อีกรอบนึงอยู่ครับ  ง่ะ
อย่าลบ จมร พี่นะ ทร๋าม กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ใกล้มือจริงๆ  ง่ะ
พลาดทีมีเฮ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อย่าลบ จมร พี่นะ ทร๋าม กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
อ้วก อ้วก อ้วก

ลบเหลือ 37 เลยครับ ของสำคัญๆ ก็จับไปไว้ในเครื่องแล้ว

ของพี่มู๋นี่ ไม่เหลือซักอันแม้เศษธุลีของปลายซองจดหมาย เลยครับ  ฮิ้ววว
มึความลับอะไรกันนักนะที่นี่ ตูมีแค่27เอง  ง่ะ
มี 6 เพราะถามเรื่อง wordpress เฮีย
กับคำขอบคุณเ้รื่องรูปนิดหน่อย

กำลังจะโละอยู่ครับ   เกย์แอบ

ลบเหลือ 37 เลยครับ ของสำคัญๆ ก็จับไปไว้ในเครื่องแล้ว

ของพี่มู๋นี่ ไม่เหลือซักอันแม้เศษธุลีของปลายซองจดหมาย เลยครับ  ฮิ้ววว

เรียกมู๋ ด้วย น่ารัก  เกย์แอบ

โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หน้า: [1] 2 3