หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือดสาด  (อ่าน 33308 ครั้ง)
เอะ แล้วทำไมทากไม่ดูดเท้าเร่ รึว่าเท้าเร่จะ . . .  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
เร่โดนที่ "ตรงนั้น" น่ะ

เร่โดนที่ "ตรงนั้น" น่ะ

มิน่าถึงเลือดสาด สงสัยจะใช้งานไม่ได้แล้วละ  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
"ตรงนั้น" ของผมก็เคยโดนเห็บกัดนะโว้ยย  กร๊าก
 ง่ะ เร่ดูเป็นคนสะอ๊าดสะอาดเนอะ  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
ฮิ้ววว

ผมอาบน้ำทุกสัปดาห์นะครับ
 หน้าแตก

มิน่ากลิ่นอะไรตุๆ  ง่ะ

<3.
ผมไม่ได้กลิ่นเพราะคอมผมอมโบตันมินต์บอลอะไรนี่แหละผสมสมุนไพรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คอมหนิง คอมชาเขียวเลยนะคะ

สั่งซื้อจาก ไอ้แอนไดเร็กเลยนะ  ฮิ้ววว

<3.
ใครๆ ก็บอกว่า

เต่าเหม็น...

ฮือๆ~

เอามั่ง
ลืมทาโรลออน เกย์เหม็นจังเลย
ไม่ใช่จู๋มุกแก้นะไอ่สาม...  เอือม

เอามั่ง
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]