หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือดสาด  (อ่าน 33316 ครั้ง)
แค่ทำให้ทุกคนได้ปั่นผมก็ดีใจแล้วครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คุณยอมรับที่จะเป็นต้นตอและยินยอมจะโดนสาปใช่ไหมครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เออ...แล้วจะทำไม ลูกผู้ชายกล้าทำก็ต้องกล้ารับเว้ย  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คือแค่โดนทากดูดน่ะครับ  ง่ะ

โดนทากกัดตอนนอนหรือ  งง

ปกติทากมันจะปีนไปดูดเลือดไม่เกินน่อง

[ว่างให้เช่า]
คือว่า เร่มันไปเดินป่าที่เขาหลวง แล้วทากมันอยู่บนต้นไม้มั้ง เลยไปกัดเอาที่แขน

คือว่า เร่มันไปเดินป่าที่เขาหลวง แล้วทากมันอยู่บนต้นไม้มั้ง เลยไปกัดเอาที่แขน

ซวยแล้ว มันปีนไปกัดไกลขนาดนั้นเลยรึ พึ่งรู้  เฮ้ย!?

เคยไปเดินที่เขาหลวง พอแหย่เท้าลงไป มันพร้อมใจกันชูคอเต็มไปหมด ต้องรีบวิ่งผ่าน มันคือดงทากนรก  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
 :08:โห เร่......

เกลียดตัวที่มันดึ๊กดึ๋ยๆจัง  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เจ๊เฟิร์นชัดๆ  ง่ะ

สามก็ชอบใช่ไหมหล่ะ  เกย์แอบ  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
พูดจริงๆนะครับ ทากไม่ชุมเลย
ถ้าเดินเร็วๆนี่ไม่โดนครับ

แต่บังเอิญว่าคนข้างหน้าผมเดินช้า
ก็เลย ...
ฮือๆ~
เดินช้าเองแล้วโทษคนข้างหน้า  ฮี่...  ฮี่ๆ

อะไร้
ตอนเดินกลับมาถึงเป็นคนที่สองเชียวนะ

ฮิ้ววว
แล้วไอ้คนข้างหน้าโดนดูดมั้ยล่ะ  หื่น

Today you , Tomorrow me.
ไม่ครับ  ฮิ้ววว
สรุปคือไม่มีใครโดนดูดเลยว่างั้น  แป๊ะยิ้ม

แสดงว่าถ้าไม่ซวยจริง

อะไร้  ฮิ้ววว
คนอื่นก็โดน แต่โดนตรงเท้า
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11