หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือดสาด  (อ่าน 33315 ครั้ง)
เขาไม่ได้อยากเห็นรูปคุณขนาดนั้นหรอกครับ  ง่ะ
เดี๋ยวเขาก็เปิดไปเจอเองนั่นแหละ
 เฮ้ย!?
เฮ้ย!?

แอนเล่นไปแล้วหนะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หรอ

โทษที ไสมาหน้าสุดท้ายเลย
เล่นรุนแรงไปหรือเปล่า

ถึงกับเลือดสาดเลย

แล้วเฉลยไปรึยังนี่ ว่าเลือดอะไร
เป็นเลือดที่พี่เจฟกรีดให้เพื่อบูชาเทพหมีค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เลือดหมีเสียสาว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
น่ากลัว  เหวอ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เฮ้ย ไอ้หมี ไปขุดมาทำม้ายยยยย

สรุปว่าไม่ใช่เลือดผมครับ  เกย์แอบ

สรุปว่าไม่ใช่เลือดผมครับ  เกย์แอบ
ตกลงเลือดใคร งง

ปล. คิดว่าVietMinH  เป็นห้าโอมาตลอดสองวันที่ผ่านมา ฮิ้ววว
งั้นบอกเลยละกันว่า

เลือดของ

เร่
ไม่จริง  จะเป็นเลือดเร่ได้ไง ไม่เห็นมีแผลเลย ชิ
เลือดกำเดา .. กระอักเลือด  งง

there are no regrets in life, just lessons . .

สรุปว่าไม่ใช่เลือดผมครับ เกย์แอบ

นานาบอกว่าเลือดเร่

สังเกตว่าเร่ระวังอย่าเห็นได้ชัด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11