หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือดสาด  (อ่าน 33323 ครั้ง)
วันนี้ตื่นเช้ามาอาบน้ำ รู้สึกเคืองๆจมูก

เปิดฝักบัว เอามือลูบหน้า...

ได้กลิ่นคาวเลือด...  เฮ้ย!?

เส้นเลือดฝอยในจมูก&คอ พร้อมใจกัน strike หลังจากวันแรงงาน

ฝอยละอองน้ำจากฝักบัวพาเลือดไหลลงไปตามขา ถึงตาตุ่มแล้วเลื้อยเป็นสายลงท่อระบายน้ำ  ง่ะ

รีบล้างตัวล้างหน้า เอาทิชชูอุดรูจมูก
แล้วก็บ้วนน้ำลายปนสีแดงสดใสออกมา สยองฉิบ...

อยู่คนเดียวไมเป็นไร แต่เวลาคนอื่นเห็นจะตกใจ (แต่ความจริงตูไม่ได้เจ็บปวดอะไรเล้ย...)
หมอบอกว่าเป็นเยื่อบุโพรงจมูกอักเสบอะไรนี่แหละ ตูก็รักษามา 5 ปี แล้วก็ไม่หาย
คาดว่าอนาคตคงเป็นไซนัสเต็มตัว ตามกรรมพันธ์ ทวด ปู่ พ่อ...   เศร้า

อนาถจิต...
ตกลงเลือดมาจากไหน
ต้องรอเจฟฟี่มาตอบใช่มั้ย  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เคยเป็นเหมือนกันค่ะ เยื่อบุโพรงจมูกเปราะมาก
ช่วงนั้นเลยเลือดกำเดาไหลทุกวัน จนชิน
แต่พอมาวันนึง แค่หายใจเข้า เลือดกำเดาก็ไหลเลย
แถมทำยังไงก็ไม่หยุด รึบนั่งรถไปหาหมอที่รพ.กรุงเทพคริสเตียน(บ้านอยู่พระราม2 ง่ะ)
รองเลือดออกมาได้ครึ่งถุงพลาสติก ตอนแรกหมอคิดว่าจะเป็นไข้เลือดออก
ได้นอนรพ.สามวัน กินยาหลายอย่างมาก นอนสบายเลย  ฮิ้ววว  ปัจจุบันหายแล้วค่ะ

ของเต่า ถ้าคนอื่นเห็นคงน่ากลัวจริงๆหล่ะ ว่าแต่ทำไมไม่หายเนี่ย  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
(เย่ เป๋แล้ว  ฮิ้ววว)
เสื้อนี้เป็นเลือดของเร่นะทุกคน

ฮิ้ววว

อยู่คนเดียวไมเป็นไร แต่เวลาคนอื่นเห็นจะตกใจ (แต่ความจริงตูไม่ได้เจ็บปวดอะไรเล้ย...)
หมอบอกว่าเป็นเยื่อบุโพรงจมูกอักเสบอะไรนี่แหละ ตูก็รักษามา 5 ปี แล้วก็ไม่หาย
คาดว่าอนาคตคงเป็นไซนัสเต็มตัว ตามกรรมพันธ์ ทวด ปู่ พ่อ...   เศร้า

อนาถจิต...

น้องดาก็เป็น
เวลาอากาศร้อนๆ เลือดกำเดาจะไหล
เวลาอาจารย์พละให้ไปวิ่งรอบสนาม เลือดกำเดาก็ไหล มันเลยไม่ต้องวิ่ง ดีเนาะ ฮิ้ววว
ความลับไม่มีในโลกนะเร่

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เสื้อนี้เป็นเลือดของเร่นะทุกคน

ฮิ้ววว

เร่มี ปจด. เฮ้ย!?

[ว่างให้เช่า]
ปจว ครับ  ฮิ้ววว
ทำไมตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเลือดกำเดาไหลเลยซักครั้งเลยค่ะ
อยากรู้ว่าเป็นยังไง ...

เอ่อ .. เป็นคนที่ไม่กลัวเข็มด้วยอะค่ะ
ชอบเข็มมากๆ เลยค่ะ ....
 (อิอิ)

ทำไมตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเลือดกำเดาไหลเลยซักครั้งเลยค่ะ
อยากรู้ว่าเป็นยังไง ...

เอ่อ .. เป็นคนที่ไม่กลัวเข็มด้วยอะค่ะ
ชอบเข็มมากๆ เลยค่ะ ....
 (อิอิ)

เจ๊เฟิร์นชัดๆ  ง่ะ
ปจว ครับ  ฮิ้ววว

ปจว.ละหลาย ๆ ครั้ง  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
ไอ้เร่มันตัวผู้ ไม่มี ปจด. ปจว. อะไรหรอก ก็แค่ . . .

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คือแค่โดนทากดูดน่ะครับ  ง่ะ
 กร๊าก

คริคริ แค่เลือด เล่นปั่นกัน ร้อยกว่าหน้า

อุ้ย.. เว่อไป  ฮิ้ววว

<3.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11