หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อกีฬาสี อี๋ อี๋  (อ่าน 42212 ครั้ง)
ไม่มีใครมีเสื้อสวยๆแล้วเหรอค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เซนต์โยไงคะ สวยสุดแล้ว  กร๊าก

<3.
เซนต์โยไงคะ สวยสุดแล้ว  กร๊าก

ใช่ๆๆน้องหนิงพูดถูก
เสื้อเซนต์โยสวยสุด
เพราะคนที่ใส่น่ะสุดสวยทุกคน
เลยพาเสื้อดูสวยไปด้วยไง คริคริ

:06:เอ๊ะ!มันเกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย

ไม่จ๊ะ เบลล์  ง่ะ

แต่เสื้อปีที่แล้ว สุดยอดจริงๆนะ ตั้งแต่ทำเสื้อมา แขนจัมพ์อีกต่างหาก เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
ปีหน้าเมย์ก็ต้องออกแบบเสื้อสีสินะ
เมย์อยู่สีเขียว
ดูแบบไว้มั่งดีกว่า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ขุดค่ะ  หมีโหดดดด

ปีนี้ได้เสื้อกีฬาสีแล้วค่ะ
หน้าตาเสี่ยวๆ เช่นเดิม
ไม่มีการพัฒนาเลยจริงๆ  เอือม

เดี๋ยวซักเสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดู  อี๋~

<3.
ถ่ายมาให้ดูเลย  อี๋~
แต่ยังไงก็ไม่มีเป้าเหมือนเสื้อปีก่อนแล้วละ  เอือม
เหมือนจะรู้ทันเลยแฮะ
เพราะเมื่อวานกีฬาสี

นี่ๆ เอาเสื้อกีฬาสีที่ออกแบบมาอวด

อิอิ

ลั่นอยู่สีแสดดดดด
ไว้จะมาอัพรูปกีฬาสีจ้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พ.ย. 2006, 20:50 น. โดย ลั่นทม » บันทึกการเข้า
เหมือนจะรู้ทันเลยแฮะ
เพราะเมื่อวานกีฬาสี
ไว้จะมาอัพรูปกีฬาสีจ้า

ถ้ามีสีฟ้า .. ขอด้วยนะครับ .. เจ๊ลั่น  หื่น

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
เสื้อปีนี้ ยึดคอนเซปต์60ปีในหลวงครองราชย์ ทำให้ทางโรงเรียนเกิดความคิดอันชาญฉลาดให้ทำเสื้อเป็นสีเหลือง เอือม แล้วก็มีเส้นตรงปกเป็นสีของแต่ละคณะ เอือม แล้วคำว่า'ทรงพระเจริญ'ก็ตัวใหญ่มากๆ ติดตรงกระดุม เอือม

ถ้าไม่สังเกตนี่แยกไม่ออกเลยว่าสีอะไร เอือม

(ปีที่แล้วยิ่งสุดยอดใหญ่เป็นรูปลูกฟุตบอลกับรองเท้า เอือม)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"

เขาคนนั้นคือใครคะ งง

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
สวยนะพี่ลั่น ดีกว่าดาราเยอะ  กร๊าก กร๊าก

สาธิตเสื้อแนวกว่าชาวบ้าน

ปีที่แล้วสีดำ
ปีนี้สีขาว  กร๊าก

ดูไปดูมาแยกไม่ออกหรอก แต่ใส่เที่ยวได้อย่างภาคภูมิ  คริคริ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้ามีสีฟ้า .. ขอด้วยนะครับ .. เจ๊ลั่น  หื่น

BL BL BL AIR FORCE

แต่เชียร์สู้สีแสดไม่ได้

OR THE WINNER  ฮิ้ววว
ขุดค่ะ  หมีโหดดดด

ปีนี้ได้เสื้อกีฬาสีแล้วค่ะ
หน้าตาเสี่ยวๆ เช่นเดิม
ไม่มีการพัฒนาเลยจริงๆ  เอือม

เดี๋ยวซักเสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดู  อี๋~

กล้่าซักด้วยหรอ มันหดทุกปี รุ่นเราไม่มีใครเสี่ยงซักเลย ก่อนวันงานวันนึงค่อยเอากลับ  กร๊าก
ไอเรื่องเสี่ยวน่ะ มันเป็นเอกลักษณ์ไปแล้ว  เจ๋ง  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8