หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อกีฬาสี อี๋ อี๋  (อ่าน 42220 ครั้ง)
เสื้อกีฬาสีหอวัง สีล้วน มี ส้ม ชมพู ฟ้า เขียว เหลือง

ผู้ชายสีชมพูโคตรซวยโดนล้อว่าเป็นตุ๊ดทุกคน เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2006, 00:15 น. โดย โค้ก » บันทึกการเข้า

สาธิต ม5 เป็นแม่งาน  ม4 เป็นผู้ช่วย ม3 ช่วยม4อีกที แล้วก็มี ม1 บางส่วนไปช่วย ม5

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โมนามาเฟียก็รับงานอยู่เหมือนกัน
แต่ยังคิดลายไม่ออกเลย

...สีีม่วงด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
**สาวลั่นตอบนะก๊ะ

ม.5 คิดขบวนพาเหรด
ม.5 ทำสแตน
ม.5 เป็นหรีด คิดท่าหรีด
ม.5 แต่งเพลง
ม.5 ออกแบบเสื้อกีฬาสี
ม.5 คิดคอนเสปสี
ม.5 หาสปอนเซอร์
ม.5 ออกตังค์

ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5 ม.5

งบ สีละ 7000

อี่ลั่น ออกแบบเสื้อนะลูก
อี่ลั่น ออกแบบสแตนด้วยนะลูก
อี่ลั่น อย่าลืมคิดคอนเสปพาเหรดนะลูก  ฮือๆ~

...

ที่โรงเรียนที่กทม .. เค้า แยกกันทำเหรอค่ะ

โมนามาเฟียก็รับงานอยู่เหมือนกัน
แต่ยังคิดลายไม่ออกเลย

...สีีม่วงด้วย

โรงเรียนลั่นเค้าออกแบบเสร็จแล้วก็เอาไปให้ที่ร้าน
แล้วก็ ... ให้แม่สี พ่อสี กับคนที่ออกแบบเสื้อ ไปเลือกเนื้อผ้ากับสีผ้า
แล้วให้แต่ละสี ออกแบบโลโก้ ... ตรงหน้าอก ..   ปลื้ม

แล้วก็สั่งโรงงาน 6000 ตัว (ส่งไปโมนามาเฟียดีป่ะ ง่ะ )
ที่รร. ม.3เป็นต้นงานค่ะ
ม.4 ทำแสตน
ม.5 ทำพาเหรด
ม.6 กิน  ฮิ้ววว

ป1-ม2 เชียร์!!

สรุป ม6ไม่มีประโยชน์  ฮิ้ววว

ป.ล.
- เรื่องเสื้อกีฬาสี พูดแล้วอนาถใจ ที่โรงเรียน เสื้อกีฬาสีแต่ละปีนี่สวยๆทั้งนั้น  ง่ะ

<3.
อย่าอวดเค้าสิน้องหนิง  ฮิ้ววว

ง่ะ ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
แหม  คริคริ เอามาแบ่งกันดูบ้างสิค่ะ

เอาไหมเป็นนาง(ย) แบบก็ได้นะ  ฮิ้ววว
สามโดนเจ๊อุ๊ยึดครองพื้นที่  ง่ะ
โรงเรียนผม ม.6 เป็นแกนนำนะ กีฬาสีเนี่ย

(ทั้งๆ ที่อีก 2 เดือนก็ ent แล้ว)

ให้เค้าออกแบบให้เลยไม่ดีกว่ารึ  เกย์แอบ
ลองไปดูพอร์ตของอารีดูสิ
เหมือนเคยเห็นว่ามีออกเเบบเสื้องานกีฬาอยู่นะ

โวย
ทำไมต้องชื่อเหมือนแม่ผม ง่ะ

แม่ชื่ออารี เหรอค่ะ

ออกเสียงเหมือนแม่ยา....ย..ยย .. เล้ยยยย ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2006, 00:07 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
อ่อ อารี๊ค่ะ   555+

โชว์เสื้อล่ะนะ  เกย์แอบ

ตัวอย่างผู้โชคดี ได้เสื้อสีแดงกะสีฟ้า  หมีโหดดดด

ส่วนอันนี้ถ่ายเด็กป.1 เต้น  ฮิ้ววว
คนที่เด้นๆนั่นน้องเพื่อน
อยู่ป.1 แต่ตัวเท่า จะเท่ากันอยู่แล้ว ฮือๆ~

<3.
น้องหนิง ช่วยอย่าเอาเสื้อสีที่น่ากลัวที่สุดของปีนี้มาโชว์สิคะ ฮิ้ววว
(สีฟ้า สีของหนิงนิปีนี้ กร๊าก)

จริงๆแล้ว มันสวยนะคะ  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ค่ะๆๆ สวยค่ะสวย  ฮือๆ~

<3.
ได้รึยังครับถ้าไม่ได้เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายมาให้ดู

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8