หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงให้เป็นผู้หญิ๊งผู้หญิง  (อ่าน 38255 ครั้ง)
 ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว

:08:เคยมีผู้หญิงมาขอเป็นแฟนแหละ มันนึกว่านานาเ็ป็นทอม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

เพื่อนบางคนยังบอกว่าจะรอตอนแกเข้ามหาวิทยาลัย

มันบอกว่าเดี๋ยวจบม.ปลายแกจะแต๋วแตก

หึๆๆ แต๋วแตกใช้กับผู้ชายนะ

พอดีกำลังขึ้น ม.4

มีสิทธิ์ไว้ผมยาวแล้ว

รู้สึกหลุดพ้นจากการที่ต้องไว้ผมสั้นๆ

พอยาวมานิดนึงก็ดีใจได้ไม่นาน อาจารย์ที่เคารพรักเค้าก็ แง๊บให้

เราก็ยืนหยัดที่จะซอยต่อไป

กร๊าก

ก็สาเหตุที่โดนตัดมาตลอดก็ซอยผมเนี่ยแหละ
 :42:จู๋นี้ทอมคุยกัน

//เผ่น  กร๊าก

แต่จะให้ไว้ผมตรงๆ กับเด็กวัยที่โตพอประมาณอย่างม.ปลาย มันก็ดูแหม่งๆนะคะ
คิดสภาพตัวเองผมตรงทุกเส้น ไปเรียนพิเศษตามสยาม  ง่ะ

:42:จู๋นี้ทอมคุยกัน

//เผ่น  กร๊าก

นานา  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
พอดีไม่ใช่เด็กเมืองกรุง

คุณต้องมาดูอาจารย์ตามต่างจังหวัด

เค้าจัดการเด็กซอยผมกัน

ครึ่งหู เคยเป็นเทรนหนึ่งที่นิยม

ม.ต้น ม.ปลายโดนหมด

แต่ข้าพเจ้าไม่โดน

//วิ่งตามนานา
ผมจะไว้ผมยาวได้เมื่อไหร่  เกย์แอบ
ไม่ใช่อะไรค่ะ ที่โรงเรียนก็ตัด พักการเรียน ทัณฑ์บนกันเป็นว่าเล่น
โดนไล่ออกไปก็หลายคน  ง่ะ
แค่อยากให้พวกอาจาร์ยเข้าใจกันบ้าง ว่าซอยแต่พอดีได้ก็จะดีมาก

there are no regrets in life, just lessons . .
 :42:รรนานาไง ซอยแต่ต้องมัดรวบแล้วจะถูกระเบียบ (ผมสั้นห้ามซอย)

เร่อยากไว้รึคะ  ฮี่ๆ

เหมือนเด็ก พะทัย ที่เชียงใหม่เลย
เป็นหญิงล้วน แล้วถ้าใครแมนจริงๆ ก็โดนจับแต่งเป็นหลีดชาย

55+

เคยเป็นทอม
เคยเป็นดี้
เคยเป็นผู้หญิง

เป็นมาหมดละ

(อิอิ)

สำหรับใครที่ไม่เคยเป็นลองเป็นสิค่ะ
จับเร่ใส่กระโปรงกันดีกว่า  เกย์ออก

เห็นหลงเข้ามา
 :42:แล้วมงฟอร์ดล่ะคะ

:27:เร่ มามะ

ผมจะไว้ผมยาวได้เมื่อไหร่  เกย์แอบ
คิดผิดคิดใหม่ได้นะ

ตอนนี้ผมพี่มันยาวปิดหน้าพี่แล้ว

ตอนเด็กๆ ติดพี่ชายมาก กับลูกพี่ลูกน้องที่เป็นพี่ชายอีกคน

เดินกอดคอเดินไปเล่นเกมส์ด้วยกัน

เคยถึงขนาดร้องไห้งอแง

จะตัดผมทรงนักเรียนแบบพี่ๆ

เพราะตอนนั้นพี่เค้าเข้าเรียนกันแล้วเรายังไม่ได้เข้าเรียน

พอโตมารู้สึกขอบคุณมารดาอย่างยิ่ง

ที่ตอนนั้นไม่ตามใจ  โวย
เกิดเป็นหญิงแท้จริงแสนลำบาก
 ฮือๆ~ เกิดเป็นหญิงแต่เหมือนชายลำบากกว่าหลายเท่า ฮิ้ววว

等着
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13