หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงให้เป็นผู้หญิ๊งผู้หญิง  (อ่าน 38248 ครั้ง)
กลายเป็น ฟ ฟoนต์ สอนหญิงไปแล้วเหรอ  (อิอิ)

มันอยู่ที่จริต บุคลิกและการแต่งตัวแหละจ้ะ
น้องที่ออฟฟิศหน้าตาน่ารัก เสื้อก็ผ้าลูกไม้ หญิงมากๆ
แต่เธอเดินยังกับนังเลง แถมด่าลูกน้อง "เฮ้ย.. ก๊องไปหาลูกค้ามายังวะ"   
แล้วมายืนยันว่า "หนูผู้หญิงจริงๆ นะ" (ใครว่าไม่เป็นผู้หญิงหนูจะไปเหยียบมัน)  ง่ะ
ไม่รู้เหมือนกัน   กร๊าก

เบญจกัลยาณี หญิงที่มีลักษณะงาม ๕ อย่าง คือ ผมงาม, เนื้องาม
(เหงือกและริมฝีปากแดง), ฟันงาม, ผิวงาม, วัยงาม (งามตามวัย)

แล้วก็ต่อด้วย

คนจะงามงามน้ำใจใช่ใบหน้า คนจะสวยสวยจรรยาใช่ตาหวาน
คนจะแก่แก่ความรู้ใช่อยู่นาน คนจะรวยรวยศีลทานใช่บ้านโต

ตบท้าย

คิดดี พูดดี และทำดี

ทำได้ตามนี้ โรคภัยไม่มี ร่ำรวยเงินทอง ฯลฯ

นี่ขนาดไม่รู้นะเนี่ย 

เอ๊ะหรือว่า..... เกย์แอบ

<3.
กลายเป็น ฟ ฟoนต์ สอนหญิงไปแล้วเหรอ  (อิอิ)

มันอยู่ที่จริต บุคลิกและการแต่งตัวแหละจ้ะ
น้องที่ออฟฟิศหน้าตาน่ารัก เสื้อก็ผ้าลูกไม้ หญิงมากๆ
แต่เธอเดินยังกับนังเลง แถมด่าลูกน้อง "เฮ้ย.. ก๊องไปหาลูกค้ามายังวะ"   
แล้วมายืนยันว่า "หนูผู้หญิงจริงๆ นะ" (ใครว่าไม่เป็นผู้หญิงหนูจะไปเหยียบมัน)  ง่ะ

เผยผิวน้องคนนั้นแบบลับๆหน่อยครับ  เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
บางทีคนที่ว่าเค้าไม่รู้สึกอะไรเลย

อาจจะไม่ใช่ที่ตัวเรานะครับ

หญิงแท้ กุลสตรี แค่ไหนพวก ก็ไม่หวั่นไหวหรอกครับ

ถ้าเป็นผู้ชายซ้อนท้ายสิ...
 เกย์ออก

เอามั่ง
แต่ก็นะ นุช
ส่วนมากเด็กแรด มักจะร่านไปด้วยอะดิ  ง่ะ

ทางที่ดีเป็นเบญจกัลยาณีดีกว่า นะ เด็กๆ เจ๋ง

หมายถึงนุ๊กหรือเปล่า

แต่นุ๊กว่ามันไม่เป็นอย่างนั้นทุกคนหรอก แล้วนุ๊กก็ไม่ได้เป็นเบญจกัลยาณีด้วย

ถ้าจะให้เป็นแบบนั้นคงบ้าตาย  ง่ะ

อืมสงสัยคำจำกัดความคำว่าแรดของเราคงไม่เท่ากัน

ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่ได้พาดพิง  โวย

แต่เท่าที่เห็นไง เมื่อวานเจอเด็กที่จำได้ว่าเมื่อก่อน ยังเดินตามตูดแม่ อยู่เลย
ตอนนี้เดินกอดกับหนุ่มโรงงานกันกลม  ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เผยผิวแบบนี้หรือเปล่า   เกย์แอบ

เค้าไม่มีความเป็นผู้หญิงติดตัวแล้วแหละ ตัวเอง  ลันล้า

.
.

ปล. จริงๆนะ

" ลูกผู้ชายต้องกล้าที่จะเปลี่ยน  ยิ้มน่ารัก "
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ค. 2006, 21:34 น. โดย SengchipZz » บันทึกการเข้า
งั้นก็เป็นผู้ชายสิครับ ฮี่ๆ

SengchipZz เป็นทอมนี่  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ทอมเหรอก๊ะ  ยิ้มน่ารัก
เค้าเป็นผู้หญิงนะตะเอง  ลันล้า

ปล.จุ๊ๆ  หมีโหดดดด
ทอมเหรอก๊ะ  ยิ้มน่ารัก

งั้นเจอแท่งสลายทอมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม  โวย  โวย   โวย

กร๊าก

เอ๋ออ... อยากเห็นจังแท่งสลายทอมเป็นไง  กร๊าก  ง่ะ

จะทำด้วยให้เป็น ญ ก็ต้องลองแต่งตัวแบบที่ ญๆ เค้าแต่งกัน

พูดแบบที่เขาๆพูดๆ

ทำแบบที่ ญ เขาทำๆ

มันก็จะดูเป็นผู้ ญ เองครับ มันอยู่ที่ใจ ห้ามกันไม่ได้

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
แล้วชายล่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13