หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงให้เป็นผู้หญิ๊งผู้หญิง  (อ่าน 38258 ครั้ง)
เพื่อนสนิท  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
เพื่อนสนิท  ฮิ้ววว

ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ฮิ้ววว  โดนกันทั่วหน้าชิมิเคอะ? 

เลวยั้นเงา
 ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว

อ้ะ

หนูไม่เกี่ยว  กรี๊ดดดดด

<3.
^
^
^
ไม่มีเพื่อนหล่ะสิ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
 โวย โวย โวย

ชิ

ใช่สิ แมลงสาป เพื่อนฝูงเยอะนี่  เกย์แอบ

<3.

เฮ้ย!?

เฮ้ย หัวอกเดียวกัน

แล้วตกลงทำยังไง  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เคยจีบเพื่อนที่เป็นทอมครับ (น่ารักฉิบหาย)

จีบไป 2 เดือนพึ่งรู้ว่าเป็นทอม  ฮือๆ~

เสียดาย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
ข่มขืนเลยครับ  ฮิ้ววว
ทอมก็ผู้หญิงนี่ครับ  ฮิ้ววว

ข่มขืนเลยครับ  ฮิ้ววว
ไอ่พวกนี้  ง่ะ

ช่างยุจริงๆ

เอามั่ง
ซื้อแท่งสยบทอมมาสิครับ ได้ยินว่าได้ผลเยี่ยม นะเต่า เจ๋ง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
แท่งสยบทอม? เป็นยังไงคะ
บอกไม่ได้ครับ  เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
จริงๆไม่ต้องซื้อก็ได้นะครับ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13