หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงให้เป็นผู้หญิ๊งผู้หญิง  (อ่าน 38254 ครั้ง)
เราก็ถูกหาว่าอยู่ไม่ค่อยเหมือนผู้หญิงค่ะ
ห้าวๆ บ้าๆ บอๆ กะโปโลไปวันๆ
ใส่กระโปรงที่ไม่ใช่กระโปรงนักศึกษาเมื่อไหร่...มีแซวเมื่อนั้น

บางทีก็คิดมากนะ
ว่าเออ กูก็เป็นผู้หญิงนะเว้ย
อย่าึคิดว่าดูห้าว ดูอย่างงี้ กูจะอ่อนไหวมั่งไม่ได้
เคยมีผู้ชายเยอะแยะที่บอกว่า
แกก็น่ารักนะ ถ้าแกไม่นิสัยแบบนี้ซะก่อน

เคยคิดอยากเปลี่ยนตััวเอง
พูดจาเรียบร้อย คะขา อ่อนหวานนิ่มนวล เดินเนิบๆ ช้าๆ เยี่ยงกุลสตรีไทย
ไม่ใช่ว่าทำไม่ได้ แต่ตัวเรานี่แหละที่จะไม่มีความสุขที่สุด
ใครอยากคิดอะไร มองว่าเราเป็นแบบไหน ช่างหัวแม่งมัน
แล้วเราจะมีความสุขที่สุดถ้ามีคนมองเห็นตัวเรา เพราะเราเป็นเรา
ถึงแม้ว่าชาตินี้มันจะไม่มีึคนแบบนั้นก็ตาม

แหะๆ
ก็แค่ความคิดส่วนตัวละนะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
1. ไปห้าง ไปซื้อที่เสริมนมมา เอาแบบพอดีๆ แล้วก็ใส่ยกทรงทับ ให้มันดูตุ้มๆมีน้ำหนัก
2. เวลาซื้อเสื้อ ทำให้มันมีปริๆตรงกระดุมที่2-3 สำคัญว่าแค่ปริ แต่ห้ามเปิด ถ้าเปิดจะดูไม่น่าสนใจ
3. ซื้อกระโปรงแบบเสริมเอวเสริมก้น
4. หน้า ใช้รองพื้นก็พอ ให้ดูใสๆ ไม่ต้องแดงมาก
5. เวลายิ้ม ไม่ต้องเห็นฟันมาก หยีตาเพียงน้อยๆ

6. สำคัญสุด ต้องไม่บอกใครว่าเปลี่ยนลุค ใครถามก็ยิ้มเอียงอายเล็กน้อยก่อนจะตอบกลับว่า "เหรอ" ถ้าใครมาแซวว่า แต่งตัวแบบผู้หญิงได้ด้วยเหรอ ก็ให้ตอบสั้นๆว่า "อืม" ทำหน้ายิ้มสดใสและหยีตาเล็กน้อย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 งั้นเหรอ

หมอแมว...

เอามั่ง
โตขึ้น เข้ามหาวิทยาลัย

เดี๋ยวก็เป็นผู้หญิงมากกว่าเดิมเองหล่ะจะ

ตอนนี้ยังมัธยม แถมเรียนสหะ อยู่กับเพื่อนผู้ชายเยอะๆ มันเลยกลมกลืนมั้ง  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ลีลาการโพสเหมือนหมอนพพรเลยครับ  กร๊าก
 ฮิ้ววว

(อย่างที่หมอแนะนำมา นานาว่ามันดู ...... จัดไปหน่อย  ฮิ้ววว)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถามถูกคนแล้วค่ะ  เจ๋ง

โดนหาว่าเป็นทอมมาตั้งแต่ม.2 ฮิ้ววว ง่ะ

พี่จั๊วคะ  ทอมร้อยละร้อยในเซนต์โย  ไว้ผมสั้นนะคะ  ฮิ้ววว

ที่แท้ หมอแมวก็เป็น...เป็น....

จิตแพทย์  ฮิ้ววว

<3.
ถ้าแต่งตัวแบบที่ผมว่า มันจะเซ๊กซี่นิดนึงปนน่ารัก
บวกกับจริตจะก้านนิดนึง ก็จะน่ารักอย่างมาก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ทำตัวให้งามดั่งเบญจกัลยาณี ครับ

เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
พี่หมูทำเป็นตัวอย่างหน่อยสิครับ  กรี๊ดดดดด
ได้ครั.

โวย
ไปให้แฟนเอ็งทำไป๊

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ก็พี่ไงครับ

กร๊าก
 เฮ้ย!?

ความจริงก็เปิดเผย ....

<3.
 ฮิ้ววว  เกย์โผล่มาอีกกรุ๊ปนึงแล้วรึ  

เลวยั้นเงา
สาวห้าวก็น่ารักดีออก ชอบแบบทีีลุยๆคบกันเหมือนเพื่อนมากกว่า
(ตกลงเพื่อนรึแฟนวะ  เฮ้ย!?)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 13