หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงให้เป็นผู้หญิ๊งผู้หญิง  (อ่าน 38251 ครั้ง)
คริคริ
น่ากลัว  เฮ้ย!?

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
วันเกิดปีนี้ขอให้เ้ป็นผู้หญิงอีกดีกรีนึงนะครับ

อ่าวผิดจู๋หรอ
 เอือม อื้ม อ. ก็นิดๆ
เวงกำ  ขี้

แล้วจะกำอีกนานมั้ยคะ  ยิ้มน่ารัก

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
นมเริ่มตั้งเต้า อย่างสาม ก็ไกล้จะเป็นผู้หญิงเข้าไปทุกที

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 :42:ทำใจ
พี่เมย์ค่อนข้างสนิทกะพวกผู้ชายใช่มั้ยคะ  ฮิ้ววว

ถ้าใช่ อีกหน่อยก็มีแฟนเป็นไอ้พวกนี้แหละ (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เพราะนานาประสบมาแล้วใช่ไหมค่ะ  (อิอิ)

...

เปลี่ยน look ตัวเองสิค่ะ ..

แรกๆๆอาจจะโดนคำชมมากมาย แต่หลังๆมาก็จะเบื่อที่จะชมแล้วคะ  จ๊วบ
บางทีเวลาคงช่วยได้

เพราะเมื่อก่อนตอนเด็กๆ ซัก ม. 2 ได้

ตอนนั้นนี้โคตรแมนเลย จริงๆก็อยากสวยเหมือนเด็กผู้หญิงทั่วไปนี่แหละ

แต่ตอนนั้นหน้าตาโคตรขี้เหร่เลย

(ตอนนี้ก็หาได้ดีขึ้นไม่ ฮือๆ~)

แต่พอโตขึ้น .. มันเริ่มเปลี่ยนไปเอง

ยิ่งเร่งบางทีก็ไม่ได้ดั่งใจหรอกนะ เชื่อสิ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ทำป้ายแขวนคอครับ

"กูเป็นผู้หญิงเว้ย"

ให้เพื่อนมันแห่ไปรอบโรงเรียน
อ้าวตาล เอ็งเป็นผู้หญิงเหรอเนี่ย

ตายห่า

คุยมาตั้งนาน

นึกว่ากระเทยแปลงเพศ  ฮิ้ววว
ถามถูกคนแล้วค่ะ  เจ๋ง

โดนหาว่าเป็นทอมมาตั้งแต่ม.2 ฮิ้ววว ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เม.ย. 2006, 23:03 น. โดย juarfern » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
ตูโดนหาว่าเป็นเกย์  เกย์แอบ
สนุกดีออกนะครับ
จริงหรอครับ

นายๆ นายเป็นเกย์รึเปล่า เกย์ออก

มันไม่ได้สุภาพขนาดนั้นครับ
มันด่าเลยว่า "อีเกย์"
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13