หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องในรั้ว  (อ่าน 15279 ครั้ง)
มัธยม อีกคนครับ

เพิ่งจบ ม.ต้น
ผมว่าน่าเบื่อออก (ม.ต้นน่ะ) เซ็งๆ

เรียน กลับบ้าน เล่นเกม สอบตก

แต่ตอนนี้ผมค้นพบแล้วว่า เลิกเล่นเกมแล้ว เกรดเพิ่มอีกตั้ง 1/2 เกรดแน่ะ

ฮี่ๆ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 15:42 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

แต่ปั่นบอร์ดแล้วเกรดลดลง 2 เกรดนะครับทุกท่าน  ฮือๆ~
แต่ปั่นบอร์ดแล้วกินเหล้าไปด้วย ดูดยาไปด้วย เที่ยวผู้หญิงไปด้วย ติดพนันบอลไปด้วย เกรดลดลง 2 เกรดนะครับทุกท่าน  ฮือๆ~

มีอะไรมากกว่านั้นหรือเปล่า  เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์ออก

มีอะไรมากกว่านั้นหรือเปล่า  เกย์แอบ
ตูด ...  เกย์แอบ
ตูด ...  เกย์แอบ

ตุ๊ด ???  เกย์ออก
เฮ่อ ...
ชั่วโมงหน้าอีกแล้วกัน ...
ขอโทษคร้าบ

ผมจะไม่ทำอีกแล้ว

เพิ่งรู้ว่าไม่ชอบตุ๊ดกัน

(ผมก็ไม่ชอบ)
ขอโทษคร้าบ

ผมจะไม่ทำอีกแล้ว

เพิ่งรู้ว่าไม่ชอบตุ๊ดกัน

(ผมก็ไม่ชอบ)
เล่นให้ถูกที่ เค้าก็เฮฮากันได้ครับ

แต่ เล่นให้ถูกที่

ที่ไหนวะ
เอ้า อยากโพสต์อะไรก็มาเลย -_-'

ห้องนี้เค้าว่าอย่างนั้นนี่

เฮ้อ..... เศร้า
อยู่ๆไปก็สนุกขึ้นเอง
ตอนนี้อย่างเพิ่งท้อ ต้องปั่นกันต่อไป
 เกย์แอบ
เกิดลัทธิต่อต้านรังสีม่วงเหรอครับ  งง

เอามั่ง
อยู่ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ชิน ลันล้า

-1

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6