หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองพิมะ์แบบไม่มองึัยฺ์์บอร์ด  (อ่าน 109980 ครั้ง)
ลองพิมพ์ดูแล้วกัน
พอดีเรียนพิมพ์ดีดมาค่ะ

เเหะ ๆ ๆ ๆ ๆ

นี้ปั่ยอิสระกันหรือเปล่าเนี้ยย

ยังิผิดอีกนะชั้น หมีโหด~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ไม่รู้เหมือนกันครับ ว่าจะพิมพ์ถูกหมดไหม

นี่สาบานได้เลยว่าไม่มีลบ และไม่มีองคีย์บอร์ดแม้แต่นิดเดียวเชียว

เย่ๆ เราทำได้  เจ๋ง

แว่นตาสะท้อนคีย์บอร์ดอ่ะซิ  ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เรียนพิมพ์ดีดีมาเหมือนกัน แต่เล่ยกับโน้ตบุคเรี่ยยากกว่าเดิมอีก เฟอ่

(แปลๆ เรียนพิมพ์ดีดมาเหมือนกันแต่เล่นกับโน้ตบุคเนี่ยยากกว่าเดิมอีก เฮ่อ) (เหงื่อแตกพลั่ก)

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
แว่นตาสะท้อนคีย์บอร์ดอ่ะซิ  ชิ

w,

ลืมเปลี่ยนภาษาอักแล้ว

เห็นไหม เขียนผิดเลย
จริงๆแล้วก็จำเป็นคำๆ ไปครับ ไม่ได้ัเรียนที่ไหนมาหรอก พิมพ์สัมผัสอะไรเนี่ย
ผิดบ่าง ถูกบ้าง

ถ้าเป็นคำยากๆ จะพิมพ์ไม่ค่อยได้เลยครับ

สวพเสดดเุัรดนกสววเสมิิเสดฟวสดฟดสฟวงววสสวเะะะกฟเอิิเ้่หหกเืวงหงเวกิ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ชื่อนี้คุ้น ๆ นะว่าไหม
 ปรัชญา สิงห์โต เหมือนเคยเห็นชื่อนี้ใน อินดี้ เอ็กฮิบิชั่น เลย

เอาพิมพ์แบบงง ๆ  มาให้อ่านกันเล่นครับ มีน้องที่มหาลัยชอบพิมพ์แบบนี้กับผมเวลาคุยเอ็ม

สวี ดัด หนิง ค้อง
วันนาผมไปสอบมี๊
ทอข้อส่ำ แดะด้วยล้าย
สาดเสดทะสอบ
แค่นะก่อนนี้
หัวแน้วเดินมาล่า
บายบ้าย

เป็นต้น  กร๊าก

สาบานว่าไม่รู้จักจริงๆ น่ะหรอ

พี่แอนไง กร๊าก

นี่ถ้าไม่มีคนแก้นี่ คงแป่ก นะมุขนี้ ดีนะมีคนช่วย  กร๊าก

เคยเรียนพิมพ์สัมผัสตอนอนู่ชั้น ป56
อาจารน์มห้พิมพ์แต่ตัวเดิมๆเหมือนกัน
สุดท้ายก็ไม่ได้ช่วยอะไรเท่าไหร่ ใช้้ความรู้สึกเอา  กร๊าก

(ำใไม่ได้วางนิ้วแบบนั้นด้วยง่ะ นานาจิ้มๆเอา  :31:ฆก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ใครที่ยังพิมพ์ไม่ได้ แนะนำให้ไปพิมพ์กับ เครื่องพิมพ์ดีดยุคสมัยที่ยังเป็น
แต่ก แต่กแต่ก แตก อี๊ด(เสียงปัดแคร่) แต่ก แต่ก เสียงนี้ยังดังก้องหูอยู่เลย
พิมพ์ไปก็เจ็บมือ พิมพ์แล้วถ้ามือวางราบไปกับโต๊ะ ครูจะเอาที่ลบกระดานมาตีหลังมือ ถ้าใครเล็บยาว ครูก็จะให้ทำมือจีบห้านิ้วหากัน แล้วครูจะเอาไม้กระดานมาเคาะ โห ทรมานสุด ๆ กว่าจะพิมพ์ได้ แต่ก็อย่างว่า พอพิมพ์ได้แล้ว มันก็ถือเป็นความสามารถอย่างหนึ่งเลยทีเดียว
แอบขอบคุณครูอยู่เหมือนกันนะเนี่ย ไหว้

โหย เพื่อนร่วมชะตากรรม  กรี๊ดดดดด
คือถ้าคำไหนพิมบ่อยๆก็จะจำได้นะ  หมีโหด~

กรี๊ดกร๊ากกกกกกกกกกกกไม่ผิกดลย  ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
พูดถึงพิมพ์ดีดก็นึกถึงอมัยก่อนเหมือนกัน ชอบไปนั่งเล่นแบบว่าที่มันเลื่อนแล้วมันจะขึ้นปรรทัดใหม่ เหมือนพวกโตคจิตไงไม่รู้

ของนานาครูไม่โหดขนาดน้นแฮะ (เด็กเยอะด้วยแหละ เกือบ 60 คนจ่อห้อง)
ปแต่นานาชอบนะ เสียงมันคลาสสิกดี  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แต่ก แต่กแต่ก แตก อี๊ด(เสียงปัดแคร่) แต่ก แต่ก

เสียงนี้ใช่ไหมครับ นานา เสียงนี้แหละ ทำให้ผมต้องไปแข่งขันระดับโรงเรียน  แล้วตกรอบมาให้เพื่อน ๆ หัวเราะเยาะ ฮือๆ~

ใครที่ยังพิมพ์ไม่ได้ แนะนำให้ไปพิมพ์กับ เครื่องพิมพ์ดีดยุคสมัยที่ยังเป็น
แต่ก แต่กแต่ก แตก อี๊ด(เสียงปัดแคร่) แต่ก แต่ก เสียงนี้ยังดังก้องหูอยู่เลย
พิมพ์ไปก็เจ็บมือ พิมพ์แล้วถ้ามือวางราบไปกับโต๊ะ ครูจะเอาที่ลบกระดานมาตีหลังมือ ถ้าใครเล็บยาว ครูก็จะให้ทำมือจีบห้านิ้วหากัน แล้วครูจะเอาไม้กระดานมาเคาะ โห ทรมานสุด ๆ กว่าจะพิมพ์ได้ แต่ก็อย่างว่า พอพิมพ์ได้แล้ว มันก็ถือเป็นความสามารถอย่างหนึ่งเลยทีเดียว
แอบขอบคุณครูอยู่เหมือนกันนะเนี่ย ไหว้

เคยเรียนพิมพ์ดีดแบบแต่กๆมาเหมือนกันค่ะ
แต่ว่าครูไม่โหดขนาดนี้
แรกๆก็ไม่ชอบ แต่พอพิมพ์ได้นี่รู้สึกเจ๋งมาก  อืมมมมห์
อยากพิมพ์สัมผัสเป็นง่ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 32