หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองพิมะ์แบบไม่มองึัยฺ์์บอร์ด  (อ่าน 110033 ครั้ง)
ปรัชญา สิงห์โต
เนี่ย หลับบตาพิมพ์นะ เชื่อมั้ย

กร๊าก

อย้่าโลเลอย่างลม อย่าเรรวนยร่ำไร ฉันดูไม่ออกวส่าดธิน่ะคิดยังไง
อย่าโลเลอยู่เลนย อย่าล่องลอบเรือ่ยไป วสายลมโ๙ว์เอื่อยน รักเธอจนเหนท่าอยหัใมนจต กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตอนแรกยังดี ๆ ตอนหลังอ่านไม่ออกแล้ว
เย้ พิมพ์ถูกหมด  แป๊ะยิ้ม

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
ง่ัะ ไม่ได้เล้นนาสนมากแลเสวยะจู็ฌ๋นี้
สวัสด๊ตนีคบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คีย์บอร์ดไม่มีภาษาไทยมานานแล้วครับ กร๊าก

ปรัชญา สิงห์โต
เนี่ย หลับบตาพิมพ์นะ เชื่อมั้ย

ชื่อนี้คุ้น ๆ นะว่าไหม
 ปรัชญา สิงห์โต เหมือนเคยเห็นชื่อนี้ใน อินดี้ เอ็กฮิบิชั่น เลย

เอาพิมพ์แบบงง ๆ  มาให้อ่านกันเล่นครับ มีน้องที่มหาลัยชอบพิมพ์แบบนี้กับผมเวลาคุยเอ็ม

สวี ดัด หนิง ค้อง
วันนาผมไปสอบมี๊
ทอข้อส่ำ แดะด้วยล้าย
สาดเสดทะสอบ
แค่นะก่อนนี้
หัวแน้วเดินมาล่า
บายบ้าย

เป็นต้น  กร๊าก

สรุกจัว กรี๊ดดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สวัสดีครับ
ชื่ออะไรครับ
เรียนที่ไหนครับ
อายุเท่าไหร่ครับ
 กร๊าก

ไม่เหฌนยากเลย พิทพฺ์แบบไม่มองบอนฺดแต่แึ้ค่มันแ่านออหมา่ไม่ร๔้เรื่อง

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สวัสดีครับ ลองเล่นดูทั่ง ยากเหมือนกันนะเยี่ย

โวย

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
มาลองด้วยคนครับ ปกติก็ไม่ได้มองคีย์บอร์ดอยู่แล้วครับ เพราะว่าคีย์บอร์ดมันเป็นภาษาอังกฤษอย่างเดียว แหะๆ
ชื่อนี้คุ้น ๆ นะว่าไหม
 ปรัชญา สิงห์โต เหมือนเคยเห็นชื่อนี้ใน อินดี้ เอ็กฮิบิชั่น เลย

เอาพิมพ์แบบงง ๆ  มาให้อ่านกันเล่นครับ มีน้องที่มหาลัยชอบพิมพ์แบบนี้กับผมเวลาคุยเอ็ม

สวี ดัด หนิง ค้อง
วันนาผมไปสอบมี๊
ทอข้อส่ำ แดะด้วยล้าย
สาดเสดทะสอบ
แค่นะก่อนนี้
หัวแน้วเดินมาล่า
บายบ้าย

เป็นต้น  กร๊าก
สาบานว่าไม่รู้จักจริงๆ น่ะหรอ

พี่แอนไง กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่รู้เหมือนกันครับ ว่าจะพิมพ์ถูกหมดไหม

นี่สาบานได้เลยว่าไม่มีลบ และไม่มีองคีย์บอร์ดแม้แต่นิดเดียวเชียว

เย่ๆ เราทำได้  เจ๋ง

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 32