หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดีเจสนุ๊กเกอร์ด้วยแหละ  (อ่าน 23527 ครั้ง)
ใช่ค่ะ ลันล้า

เท๊เท่

ตกลงจริงหรอ

ถามเพื่อความแน่ใจ  กรี๊ดดดดด

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 :42:ถามพี่กัมจิ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ศัก เป็นรูป ดา

ฮิ้ววว
คิดถึงพี่นุ้กเกอร์  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก
จำได้ ว่ามีวาเลนไทน์ปีนึง  ..

พี่นุ๊กเกอร์ ยืนหอบดอกกุหลาบแดงช่อใหญ่ (มากๆ) หน้าร้านน้องท่าพระจันทร์
พร้อมเขียนป้ายแขวนคอ ประมาณว่า ผมไม่มีแฟน มีสาวๆคนไหน สนใจทานข้าวกับผมบ้างครับ แล้วตามด้วยเบอร์โทรศัพท์ พี่เค้าโดดเด่นมาก คือใครเดินผ่านไปผ่านมาเค้าก็จะก้มหัวมีความหมายว่า ทานข้าวกับผมไหมครับ  ? ปรากฏว่าวันนั้น ไม่มีใครไปทานข้าวกับพี่เค้าเลย (หรือว่ามีแล้วเราไม่รู้)  ยิ้มน่ารัก (อิอิ) (อิอิ)

นึกถึงพี่นุ๊กเกอร์เรื่องนี้ทีไร อมยิ้มทุกทีสิน่า ..
ว่าแต่ นุ๊กเกอร์เดียวกันป่าวเนี่ย ?  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ioo่o้o๊o๋ ™
จะบอกว่าเจอพี่สนุกเกอร์บ่อยมาก  หมีโหดดดด
แต่หลังมีตติ้งนั้น
หมีก็ไม่เคยเจอพี่เขาอีกเลย  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กร๊าก
ทานข้าวกะผมไหมครับ

เฮ้ย เอามั่งดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตู้ตีกลอง มันอยู่ชั้นไหนอ่ะอยากไปตีบ้าง
จะไปหัดตีกลอง กร๊าก
ทานข้าวกับหมีไหมคะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ทานข้าวกับหมีต้องเลี้ยงหมีด้วยนะคะ  กร๊าก

ฮ่าๆ ฮือๆ
 ซาก แมว เน่าๆ กินไหมครับ  ฮิ้ววว
อยากกินฟางอ่ะเฮียกัม  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยากกินฟางอ่ะเฮียกัม  ยิ้มน่ารัก

3cษ ฮิ้ววว
สงสารตาสนุ๊กเกอร์สุดๆ   ฮือๆ~

ไม่น่าเลยยยยยยยยยยยย  

พี่กัม  

ตู้เต้อเกมส์สะเทือนเลยเหรอ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10