หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: คุโรมาตี้ ตอนล่าสุดใน kc ขำจัด  (อ่าน 6632 ครั้ง)
โอ้ย ฮามาก ใครอ่าน KC เล่มใหม่นี้มั่ง อ่านคูโรมาตี้แล้วนึกถึงเว็บ f0nt เลย

สปอยซะเลยดีมั้ยเนี่ย ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2006, 16:16 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
การ์ตูนยุคนี้ไม่เคยอ่านเลยครับ  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เขาว่าเปลี่ยนคนแปลแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่เคยอ่านคุโรมาตี้เลย
ไว้คืนนี้เข้าเมืองจะไปหาซื้อมาอ่านครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ป๋า สปอยหน่อยจิ

ผมออกไปซื้อไม่ได้

เลิกซื้อ kc มาสักพักละ manga ที่อยากอ่านมันน้อยลงเรื่อยๆ  เหลือบ

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
จริงเหรอครับ!!

งั้นเล่มต่อไปจะซื้อต่อ เพราะเล่มล่าสุดที่ออก (วิหกอมตะ) มัน มัน มัน...  หมีโหดดดด

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อยาก่อาน  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่ค่อยได้อ่านการ์ตูนเล่มๆแบบนี้อ่ะ

เคยยืมเพื่อนอ่านโปเกม่อน มืออสูร อะไรซักอย่างเมื่อนานมาแล้ว
แล้วก็ไม่ได้อ่านอีกเลย

เอามั่ง
รออ่านรวมเล่ม
อย่าเพิ่งสปอยล์นะคะ กรี๊ดดดดด
ปูทัน  ปูทัน  ปูทัน

อย่าสปอยล์นะครับ  เพราะเปิดเทอมนี้ผมจะได้ยืมมาอ่าน

โล่ง
หักคอเอาของไอ้น้องข้างบ้านมาอ่านละ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ตั้งแต่เรียนจบก็ไม่ได้อ่านเลยครับ

งบน้อย
  ง่ะ ตั้งแต่มาทำงานก็ไม่ได้อ่านเลย
ผมชอบจริงๆ พอหนุ่มหน้าโหดบ้าคอม

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1] 2