หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาด่วนมากมายค่ะ  (อ่าน 19129 ครั้ง)
สาป..
[/b]
 ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ไม่น่าอ่านของลุงเอ้เลย

(เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
 งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ไม่น่าอ่านของลุงเอ้เลย

(เหงื่อแตกพลั่ก)

เรียกพี่ได้ไหม แล้วพี่จะให้กินขนมหมื่นห้า
หากเรียกตา ลดมาห้าพัน เรียกลุงเลิกกัน ไม่ได้สักพันแน่นอน ♫

ฮิ้ววว

(อิอิ)

<3.
พี่เอ้  ฮิ้ววว หมื่นห้า~

there are no regrets in life, just lessons . .
หมดตัว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ยิ้มน่ารัก เฮ้ยเอ้

โฮสต์ 100 GB ฟรีตลอดชีวิตที่นึงค่ะ
พี่เอ้  ฮิ้ววว

หมื่นห้า~~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
 (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

อากาศร้อนจังวันนี้

ตาเอ้
ลดมา5000

ลุงเอ้ ไม่ได้อะไรเลย

ไม่เป็นไรครับ ผมไม่หวังอะไรอยู่แล้ว
พี่เอ้ ~~~  ฮิ้ววว

ตูไม่เอาตัง แต่อายุตูลด ตูก็พอใจ  ฮิ้ววว
อายุลด หน้าไม่ลดนะค่ะ พี่กัม  ยิ้มน่ารัก
ทำไมช่วงนี้ตูปั่นไม่ทันชาวบ้านเค้าวะ

ตบกลับเข้าเรื่อง

ต้องเข้าใจนะครับ ว่าผู้ชายเองก็มี "ขีดจำกัด" ของความอดทนอยู่เหมือนกัน
โดนบ่อย ๆ ก็โกรธได้นะครับ

แล้วพอโกรธปุ๊บก็เออ เอาสิวะ ช่างแม่ง ปกติผู้ชายไม่คิดหน้าคิดหลังอยู่แล้วก็เลยตะโกนตอบกลับไป แล้วมารู้เอาทีหลัง จะขอโทษก็ไม่ได้ เพราะลูกผู้ชาย "พูดแล้วไม่คืนคำ"

น่าเสียใจแทนฝ่าชายครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8