หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาด่วนมากมายค่ะ  (อ่าน 19128 ครั้ง)
โทรไป call center ของปังย่าดู
แล้วคุยๆ น่าจะช่วยได้

ขออัพเดตเพิ่มเติมค่ะ
เมื่อไม่กี่นาทีนี้เอง
กำลังจะล็อกอินเข้าปัง เฮ้ย พาสเวิร์ดไม่ถูกต้อง
สงสัยก่อนเลยว่าต้องไปไอ้หน้าแมวนั่น
เลยคุยกับมันในmว่าแกมาเปลี่ยนพาสชั้นเหรอ
คำตอบคือ
"เออ กูเปลี่ยนเอง จะทำไม แน่จริงมึงหาทางเจอพาสให้ได้ดิ"  โห

โหววววววว ไอ้.......... โวย
ไอดีตู คุกกี้ตู ซีเนียร์ซีของตู....
มันเอาไปแหล่ววววววววววววววว

ไอ้สัตว์นรก ชาตินี้อย่าได้เจอกันอีกเลย  โวย

ตอบของเมย์

ท่าทางเมย์จะมีเฮแล้วแหละ  :27:แต่ก็ฟันธงไม่ได้ว่าคนๆนั้น
จะชอบเมย์หรือเปล่า
อาจจะเป็นเพื่อนเมย์แกล้งก็ได้
เพราะเคยโดนเพื่อนแกล้งไอ้แบบนี้มาแล้ว
เล่นซะใจลอยไปหลายวัน...เฮ้อ... ฮิ้ววว

ถ้าเป็นเพื่อนนะจะต่อยมันปากแตกเลย  หมีโหดดดด
แต่ถ้าเป็นคนอื่นนี่ก็....เหอะๆ
ความจริงเมย์สงสัยคนๆหนึ่งอยู่นะ
แต่ไม่อยากฟันธงอ่ะ

เออ.....ไอ้ผู้ชายนั่นมันเลวจริงๆ
พูดกับมันไปก็เปลืองพลังงานเปล่าๆ
จริงๆนะ  หมีโหดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ทำใจจ้ะ ... จ๊วบ

แม่มักจะบอกว่า ไม่เป็นไร .. แฟนน่ะ ไม่ตายก็หาใหม่ได้ (เหมือนตังค์ป่ะ)
บางทียังคิดว่าแม่เว่อร์ไปรึเปล่า ??
ย้อนกลับมาคิดอีกที เอ..มันจริงแฮะ

พ่อ แม่ พี่น้อง เพื่อนฝูงต่างหาก ที่ควรรักษาไว้ ..
แฟนจากกันไป ถ้าไม่เป็นเพื่อนก็เป็นคนอื่นไปเลย  แบร่

ioo่o้o๊o๋ ™
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 15:41 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ไม่ต้องคิดอะไรมากแล้วล่ะ จบไปซะดีกว่า คนแบบนั้นน่ะนะ
แต่ว่า เสียดายจัง คุ๊กกี้ ปังย่า อิอิ แต่ก็นะคิดซะว่าทำบุญทำทานอ่ะ
หรือไม่ก็ หาวิธีเอาคืนให้ได้

พยายามเข้านะ จะเป็นกำลังใจให้ สู้ๆ

๛•·.·´¯`·.·•«Jë®Ñ»•·.·´¯`·.·•๛
เลิกกันได้ก็เป็นบุญแล้วน้องเป็ด

ผู้ชายอย่างนี้  โวย

นานๆ จะเข้ามาที
เป็นโชคของเราแล้วละครับ : )

คิดว่าทำกรรมร่วมกันมาก่อนนะครับ
เผื่อจะดีขึ้น : )

... บุญรักษาครับ : )
ไม่น่าเชื่อว่าคนรักกันเค้าจะทำกันได้

ปล.แฟนเราก็ร้ายแน่อะ ถ้าเลิกกันไปเพราะเหตุผลที่ไม่ค่อยดี

ร้ายแบบน่ากลัวโคตร  เหวอ
ผู้ชายไม่ได้เลวไปหมดหรอกครับ แต่ที่ดีๆก็มีเจ้าของกันไปหมดแล้ว  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แสดงว่าพี่ชายคลอง ไม่ใช่คนดี  ฮิ้ววว

<3.
แสดงว่าพี่ชายคลอง ไม่ใช่คนดี  ฮิ้ววว
โวย เป็นคนเลวก็ได้ ถ้าเป็นคนดีแล้วต้องมานั่งน้ำตาเช็ดหัวเข่า

โอ๋ๆๆ น่าสงสารจัง  ฮิ้ววว

<3.
โอ๋ๆๆ น่าสงสารจัง  ฮิ้ววว
ตกหลุมพรางคนเลวแล้วหละซิ  ฮิ้ววว

โอ้ย ขาจะหกมั๊ยน้อ  ฮิ้ววว

<3.
โอ้ย ขาจะหกมั๊ยน้อ  ฮิ้ววว
ให้ขาเจ็ดไปเลยก็ได้ครับ ไม่แน่นะที่เจ็บหลังอยู่ทุกวันนี้ อาจเป็นเพราะตกหลุมพรางคนเลวก็เป็นได้ ปลื้ม

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8