หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาด่วนมากมายค่ะ  (อ่าน 14324 ครั้ง)
ใช่ๆ พูดแบบนี้นึกถึงบลิว ว่าแต่บลิวหายไปไหนฟะ msn ก็ไม่ออน  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ปล่อยมันไปเต๊อะ~

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ขอบคุณค่ะคุณลุง
สมกับที่อยู่มานาน ฮี่ๆ

โวย เรียกพี่เถอะครับ อยู่มายังไม่นานพอที่จะเป็นลุง พอรู้แล้วหละทำไมไอ้หนุ่มนั้นมันถึง... เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

โวย เรียกพี่เถอะครับ อยู่มายังไม่นานพอที่จะเป็นลุง พอรู้แล้วหละทำไมไอ้หนุ่มนั้นมันถึง... เฮ้ย!?

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ
กรรม...กดรัวไปหน่อย  ง่ะ
น้องไปทำลุงชายคลองโมโหแล้วล่ะ เห็นมั้ย  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จูบเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
น้องไปทำลุงชายคลองโมโหแล้วล่ะ เห็นมั้ย  ฮิ้ววว
โวย พี่โก้ เรียกน้องชาย ก็ได้นะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ช่างมัน   ชิ

......เธอคือลมหายใจ.......เธอคือทุกอย่าง......รักเธอไม่มีวันจางจากใจ......
ช่างมัน   ชิ

ได้กี่โล? งง
(นานๆเล่นมุขฟายๆทีน่า  ฮือๆ~)
ได้กี่โล? งง
(นานๆเล่นมุขฟายๆทีน่า  ฮือๆ~)

หลายกิโล ( เมตร ) เลยละ  กร๊าก

เรื่องแบบนี้ เฉยๆไว้ดีที่สุด  ยิ้มน่ารัก

......เธอคือลมหายใจ.......เธอคือทุกอย่าง......รักเธอไม่มีวันจางจากใจ......
ส่งมาให้ฉัน ฉันรับไว้เอง
ฉันรับไว้เองงง  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่ว่าก็รักกันดีนี่นา รูปแบบความรักของแต่ละคนไม่เหมือนกันหรอก

ถามพี่ ถ้าเป็นพี่ พี่รับไม่ได้ว่ะค่ะ

พูดมึงกูกับเพื่อนน่ะได้ หยาบโลนแค่ไหนพี่ก็ฟังและพูด แต่กับแฟนเนี่ย สันดานเสียเกิดเป็นผู้ดีรับไม่ได้ขึ้นมาซะงั้น -*-

ถามว่า ถ้าใช่เหตุผลหลักในการยืนยันเลิกมั้ย
ตอบว่า ไม่ใช่ค่ะ สิ่งสำคัญคือหัวใจ ถ้าใจน้องไม่มีให้เขาแล้ว จบก็คือจบค่ะ โดยส่วนตัวพี่เองตัดแล้วคือตัด รักใครรักจริง ตัดใครก็ตัดจริงเช่นกัน พี่เป็นคนเคารพในการตัดสินใจของตนเองค่ะ เพราะตอนที่เราตัดสินใจทำอะไรลงไป เราต้องมั่นใจและแน่ใจว่าคิดดีแล้ว ดังนั้นจึงไม่มีการลังเลค่ะ

เท่าที่อ่านดู พี่ว่าน้องยังรัก+เหลือเยื่อใยบัวกับเขานะคะ ถ้ามันไม่ได้ร้ายแรงนักก็คบๆกันต่อไปเถอะ ต่อไปก็ช่วยกันประคองให้มันตลอดรอดฝั่ง ถนอมน้ำใจกันบ้างน่าจะดีขึ้น ฮิ้ววว

lucky in love ค่ะ
 :42:ลัคกี้อินเลิฟค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8