หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กับการตัดผมเกรียนในโรงเรียน  (อ่าน 25745 ครั้ง)
หรั่งขอรูปปัจจุบันหน่อยครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
บอร์ดอัสสัมธนฯ เคยมีคนมาโพสเรื่องผมเนี้ยล่ะ
มีหลักการสุดๆ อยากให้ผู้ใหญ่มาอ่านจริง  ง่ะ

//เดี๋ยวไปคุ้ยมาให้อ่านก่อนดีกว่า  ฮิ้ววว
//โดนล้างบอร์ดไปเรียบร้อย  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2006, 17:09 น. โดย MINI~ » บันทึกการเข้า

<3.
เมื่อก่อนก็ทรงผมเท่าติ่งหู  เอือม

น่าอับอายยยย

:08:ไม่อยากนึกภาพเลย

ตอนเรียนก็ไม่ได้คิดอะไรนะ เพราะตัดทรงไหนก็หล่อ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เพิ่งรู้เหมือนกันแฮะ
ของตูก็เกรียนแบบเกรียนเลยนะ จนถึง ม.6
(ไม่รู้เหลือกี่โรงเรียนที่เป็นแบบนี้)
เลยไม่เคยไว้รองทรงเลยในชีวิต

แต่ใจจริง เห็นด้วยกะ คห 22 นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บอกให้เกรียน มันก็จะยังทะลึ่งรองหวี
บอกให้รองหวี มันก็จะเอา 1 เซ็น
บอกให้ 1 เซ็น มันก็จะเอา 1 ศอก
พอได้ 1 ศอก มันจะเอา 1 วา

วัยรุ่นก็งี้แหละครับ ชอบแหกกฏ

(แต่ผมชอบตัดเกรียน เบากบาลดี)
^
^
นี่แหละเหตุผล  (แจ๋ว แจ๋ว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูเคยโดนฝ่ายปกครองคาดโทษ เพราะตัดรองหวี  เอือม

คงคล้าย ๆ เรื่องกางเกง ยุคตูนิยมสั้น ๆ ใส่แล้วดูเก๋าดี แต่อาจารย์ไม่ชอบ มาถึงรุ่นนี้สังเกตดูเห็นชอบกางเกงยาว ๆ เกือบเลยเข่า

[ว่างให้เช่า]
แล้วพวกฝรั่งเค้าคิดยังไงกันคะ ถึงปล่อยเด็กเค้าได้ขนาดนั้น  งง

<3.
[quote ]
ความคิดเห็นที่ 50   

...แปลกวุ้ย...อีตอนมาสมัครเข้าเรียน...

...กางระเบียบให้ดูแล้วนะว่าโรงเรียนนี้ห้ามไว้ผมยาว..

...ยินยอม ตอบรับ เห็นด้วย ไม่มีหน้าไหนบอกขอไว้ผมยาวซักคน...

...ผู้ควบคุมดูแลบ้านเขาต้องดูแลลูกชาวบ้านตั้งมากมาย...

...ไม่ชอบกฏของบ้านนี้แล้วมาสมัครเข้าเรียนทำไม...

...โน่น..โรงเรียนเอกชนเลยน้อง...

...มาอยู่กับเขาเอง แล้วบ่นไมอ่ะ...

จากคุณ : หนุกหนาน (เชอร์ปา)  - [ 27 เม.ย. 49 17:01:34 ]
แอบอ้าง

เห็นด้วยๆ
ตั้งแต่ปิดเทอมมายังไม่ได้ตัดเลยครับ
ยังไม่ทันยาวเล้ยยยย จะเกรียนอีกรอบแล้ว
อยากตัดทรงมหาดไทยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แล้วพวกฝรั่งเค้าคิดยังไงกันคะ ถึงปล่อยเด็กเค้าได้ขนาดนั้น  งง

ช่วยตอบหน่อยสิคะ  หมีโหดดดด

เห็นด้วยๆ

เอ่อ คิดว่าคนเรามันฐานะไม่เท่ากันหรอกค่ะ  เลือกเกิดไม่ได้หนิ
บังเอิญว่าเด็กโรงเรียนรัฐบาลก็คนเหมือนกัน แต่รวยไม่เท่ากัน  เอือม

<3.
ของดาตัดกันเองอ่ะ ประหยัด กรรไกรเอามาจากห้องปกครอง ยิ้มน่ารัก
ทำไมไม่ให้ครูตัดเท่าติ่งหูด้วย จะได้เป็นตัวอย่างที่ดี

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6