หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กับการตัดผมเกรียนในโรงเรียน  (อ่าน 25738 ครั้ง)
กระจู๋ของท่านชายโดยแท้
ถามสั้นๆ ง่ายๆ
รู้สึกอย่างไรกับการที่รร.ชายล้วนหลายแห่งบังคับให้ตัดผมเกรียน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมเกรียนยังโอเค

แต่ลองมาตัดผมเท่าติ่งหูแบบผู้หญิงสิคะ  เอือม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมเกรียนยังโอเค

แต่ลองมาตัดผมเท่าติ่งหูแบบผู้หญิงสิคะ  เอือม

ถูก !!!!!

เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
  เอือม ทั้งยาว ทั้งหยิก แล้วนี่ จะเอาอะไรอีก เอือม

แต่ที่แน่ๆ ผมเกรียน ทำให้ความหล่อหายไป 70 %
ก็ดีนะครับ อย่างน้อยก็ทำให้ดูเสมอภาคกันหมด ดูแลรักษาความสะอาดก็ง่าย ค่าตัดผมก็ถูก  ปลื้ม

ปล. ไม่เคยคิดจะไว้ผมยาวมาก่อนเลย จนเกิดแรงบันดาลใจ ก็เลยทดลองดู แล้วมันก็เกิดความเสียดายจนตัดผมให้สั้นไม่ลง ก็เลยไว้มันต่อไปเรื่อยๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อรชอบผู้ชายหัวเกรียนๆเหมือนกันนะ เท่  เจ๋ง

แล้วผมยาวๆละคะ  ฮิ้ววว
งั้นหมอแมวไว้ผมยาวเลยครับ

ผมยาวๆคือเกย์ไงคะ  ฮิ้ววว

ผมเกรียนให้เท่ต้องผมชี้ๆแต่ผมผมมันตกครับ เอือม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เสียค่าตัดทุกเดือน

ข้างหน้าห้ามยาวเกิน1ซม.
ข้างหลังติดหนังหัว

ผมยาวๆคือเกย์ไงคะ  ฮิ้ววว
โวย  ฮือๆ~ ทำไมต้องพูดอย่างนี้กันทุกคนด้วย แม้กระทั่งเพื่อนสนิทผม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยังดีกว่าทรงทหารเกณฑ์ครับ  ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมห้ามไว้ผมยาวในโรงเรียน  เราไม่ยอม  ผมมันเกี่ยวกับการเรียนตรงไหน  ไม่เอา ไม่ยอม........ออกไป

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ลุงบั๊กส์เนียนเชียว กร๊าก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6