หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 41

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป๋กระจู๋กันเถอะ  (อ่าน 115402 ครั้ง)
ไม่ได้อยู่บ้านครับ

(ไม่เป๋ ในจู๋เป๋ ก็นับเป็นการเป๋ที่แท้จริง  เกย์แอบ)

จริงๆ (ชวนเป๋ ยิ่งมิเป๋ นับเป็นมารดาเป๋)
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กล่าวได้ประเสริฐ  ปลื้ม

เอามั่ง
แสดงว่าการตัดผมเกรียนนี่ เปลืองเงิน(ค่าตัดผม)กว่าไว้ผมอีกสิครับ

แต่ไว้ผมยาวๆ นี่เปลืองค่ายาสระผมนะ

ใช่ ร้านขายของร้านนั้นน่ะขายแพงสุดๆเลย

ฮิ้ววว

เอามั่ง
ล๊อกอินแล้วรึ
วันนี้ขาดสีกัมเกย์ อย่างเดียวเอง
สีม่วงทำมาจากดอกอัญชัญ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ดอกอันชัน อยู่บนภูเขา  ง่ะ

เอามั่ง
มันโพสต์ไม่ได้นิ เลยไม่ล็อกอิน
วันนี้หยิบกองไพ่ขึ้นมาใบหลังสุดเป็นสามโพธิ์แดงครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สามอยู่นครศรีแหละ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นครราชศรีมา หรือโคราช

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
วันนี้ไปงานโรงเรียน
อยากเจอพี่จั๊ว  กรี๊ดดดดด

ฮิ้ววว

<3.
กระจั๊ว หรือกระจู๋

กาก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 41