หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปนครศรีธรรมราช  (อ่าน 10911 ครั้ง)
ขอบคุณทุกคนครับ  ได้ข้อมูลมาเพียบเลย  + ให้ทุกคน   เจ๋ง
แวะเข้ามาดูก่อนล้อหมุน 
ว่าจะไปน้ำตกสิชล  ดูน่าสนใจ  แล้วก็มีคนชวนไปล่องแก่งด้วย  ส่วนทะเลก็แน่นอนอยู่แล้ว

ปล.ถามอีกเรื่องครับ  เรื่องฝนฟ้าหนะช่วงนี้เป็นไงมั่งครับ จะได้เตรียมตัวถูก

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ช่วงนี้ฝนตกชุก อากาศแปรปรวน
คลื่นลมแรง กระแสลมพัดสอบ
เรือเล็กห้ามออกจากฝั่ง

แป่ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไปรถครับ  ไม่ได้ไปเรือ   แป่ว

ฮี่ๆ

ช่วงนี้ฝนฉกตุ๊ก อากาศแปรปรวน
คลื่นลมแรง กระแหลซมซัดผอบ
รถเล็กห้ามออกจากอู่

เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เลยไปตรังก้อดีนะครับ เที่ยวเกาะ  ทะเลสวย  ฮิ้ววว

... กอล์ฟจ๊ะ
บอกไม่ได้ครับแล้วแต่ดวงว่าจะเจอแดดรึเจอฝน เฮ้ย!?
ช่วงนี้ฝนจะตกตกตกตกตกตกตกตกตกตกใจหมดเลย ยิ้มน่ารัก
ตอนนี้อยู่ที่นี่เหรอลุง

บัก mac พูดซะจนฝนตกแถวๆบ้านตูเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2006, 10:58 น. โดย KTTA-50-L » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ช่วงนี้ฝนฉกตุ๊ก อากาศแปรปรวน
คลื่นลมแรง กระแหลซมซัดผอบ
รถเล็กห้ามออกจากอู่

เกย์ออก

ไปรถทัวร์  โวย  น่าจะใหญ่พอที่จะไม่ล่มเพราะคลื่นลมแรง   เกย์ออก

ช่วงนี้ฝนฉกตั๊ก อากาศแปรปรวน
คลื่นลมแรง กระแหงซมซัดปอบ
รถใหญ่ห้ามออกจากอู่

เกย์ออก
หน้า: 1 2 [3]