หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ซวยเลย ติดหนังเกาหลี  (อ่าน 42511 ครั้ง)
ไม่ครับ ผมชอบให้น้ำตาไหลนองหน้าแล้วเดินตากสายฝนมากกว่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งั้นหลังจากนั้นอรจะช่วยเอาผ้าเช็ดตัวอุ่นๆ มาห่มให้หมอค่ะ จะได้ไม่เป็นหวัด  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ผมจะได้สั่ง คัต แล้วเรียกหมอเข้ามาแต่งหน้าเติมแป้งเตรียมถ่ายฉากต่อไปครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ใครสั่งคัท หมีจะตัดให้   หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เหลือบ  หมีโหดดดด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 (อิอิ)  (อิอิ)  (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
เจ๊หมีเป็นนางเอกมิวสิค  (อิอิ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นางเอกเพลง หมีแพนด้า  ฮิ้ววว
เื่มื่อกี้ดูเดอะสตาร์จบ ก็กดทีวีดูไปเรื่อย
พบซีรี่เรื่องใหม่ที่ไอทีวี "สามหนุ่มใส หัวใจเดียวกัน"
นางเอกน่ารัก กรี๊ดดดดด
พระเอกก็หล่อ  เกย์ออก

เป็นเรื่องของบ้านที่มีลูกชาย3คน พ่อตายไปตั้งแต่ลูกยังเด็ก เหลือแต่แม่คนเดียว
แม่เฟี้ยวมาก ชอบๆ  กรี๊ดดดดด
พี่ชายเลยดูแลน้องทั้ง2แทนพ่อ
คนโตทำงานฝ่ายขายอะไรนี่แหละ
คนที่2 เป็นครูสอนว่ายน้ำ ตอนของวันนี้ไปเป็น โฮส ด้วย เกย์ออก (แต่ลาออกมาแล้ว)
คนสุดท้องเรียนอยู่มหาลัย
หนังแนวกุ๊กกิ๊กน่ารัก ดูไปยิ้มไป
(สำหรับคนเป็นพี่คนโต และมีน้อง2คนอย่างตู)

วันนี้เพิ่งเริ่มเป็นตอนที่2 ถ้ามีโอกาสจะติดตาม  ฮิ้ววว
ไอทีวี เอเชียนซีรี่ย์ ทุกศุกร์-เสาร์ 5ทุ่ม
http://www.itv.co.th/JapanSeries/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2006, 01:16 น. โดย เจ้าโต » บันทึกการเข้า
ไม่มีใครติดหนังสงครามเกาหลี เมื่อกี้บ้างหรอคะ  ง่ะ

<3.
ไม่มีใครติดหนังสงครามเกาหลี เมื่อกี้บ้างหรอคะ  ง่ะ

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,3260.msg185121.html#msg185121

ยิ้มน่ารัก

อยากบอกว่าดู dvd แล้ว
ตอนนั้นดูอยู่คนเดียว ร้องไห้ออกมาแบบไม่อายใครเลย ซึ้งจริงๆ ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
เรื่องเทกึกกิ ที่นางเอกตอนนี้ตายไปแล้วใช่ไหมครับ
 ฮือๆ~ เรื่องมันเศร้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
  ฮือๆ~ เศร้ากว่าครับ ยังไม่ได้ดูแล้วหมอสปอยด์  ฮือๆ~
สปอยล์เสร็จแล้วก็หนีเข้าทุ่ง เลี้ยงวัวอีกนะหมอนะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ละคร/หนังเกาหลี พระเอกกับนางเอกมักจะเป็นญาติกัน
พ่อเดียวกันแต่คนละแม่
แม่เดียวกันแต่คนละพ่อ
พ่อกับแม่ของต่างฝ่าย เคยเป็นแฟนกันสมัยก่อน
...
และ มีเรื่องไม่คาดฝันเกิดขึ้นได้เสมอ

เต็มที่ แปลว่า ทำดีที่สุดตั้งแต่ครั้งแรก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12