หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ซวยเลย ติดหนังเกาหลี  (อ่าน 42529 ครั้ง)
ดูกับเพื่อนชายหญิงในห้องแคบๆ  หมีโหดดดด

เฮฮากันใหญ่

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดูกับเพื่อนชายหญิงในห้องแคบๆ  หมีโหดดดด

เฮฮากันใหญ่
ทั้งชายทั้งหญิงหรอครับ  งง

แล้วฉากจู๋จี๋กันทีละคู่.. ไม่เกิดเรื่องหรอครับ  เกย์แอบ ปลื้ม

죽을 만큼 아프고 힘이 들어도..[/size]
ซวยเลย ติดสาวเกาหลี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทั้งชายทั้งหญิงหรอครับ  งง

แล้วฉากจู๋จี๋กันทีละคู่.. ไม่เกิดเรื่องหรอครับ  เกย์แอบ ปลื้ม

ก็เฮฮาหนักกว่าเดิม  ฮิ้ววว

กุ้มใจ ไม่มี ล.ลิง กุ้มใจจริงๆ ล.ลิงไม่มี...

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
กุ้มใจ ไม่มี ล.ลิง กุ้มใจจริงๆ ล.ลิงไม่มี...
รักเธอ เธอไม่ยินดี เพราะตัวเรานี้ไม่มีล.ลิง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กางเกงลิง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สาวๆที่ทำงานผมติดหนังเกาหลีมากๆๆๆๆๆเลยครับ
โหลดกันเป็นวันๆก็ยอม ผมล่ะไม่ได้ทำงานเลย
ติดไปกับเค้าด้วยครับ

รอคอย
ผมไม่ติดครับ แต่แฟนติดขนาดหนักเลย โดนบังคับดูด้วยอีกตังหาก  เหวอ

......เธอคือลมหายใจ.......เธอคือทุกอย่าง......รักเธอไม่มีวันจางจากใจ......
ขำหมอแมว

ตอนโบว์ดู Full house ก็ดู 1 วันกับ 1คืน
ดูมันรวดเดียวเลย ยกเว้นเวลานอน
เป็นเรื่องแรกของหนังเกาหลีที่ดู
เอาแผ่นมาจากน้องชาย

เมื่อวานก็เอาอีก
ดูเรื่อง Love concerto (รักครั้งใหม่ของนายเจี๋ยมเจี๊ยม ตั้งชื่อเหมือนกับกลัวคนไม่รู้ว่าไอ้หมอนี่แสดง แต่ไม่เข้ากับเรื่องเลยแม้กระผีกริ้น)ดูเสร็จตอนแรกแค่น้ำตาซึมๆ พอตอนห้านาทีสุดท้าย น้ำตาไหล ฮือๆ~ ไม่น่าดูเลย นางเอกคนที่แสดงapril snow กับ the classic

ตอนนี้เอาเรื่องlove story in harvardมาดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2006, 14:45 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมดแมนกันพอดีครับหมอ เห็นไหมไม่เื่ชื่อเพื่อนๆ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แต่ยังไง พี่หมีก็ชอบนี่คะ กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
คนใส่แว่น พี่หมีชอบหมดล่ะค่ะ  หื่น
ช่าย
อยากมีคนซับน้ำตาไหมคะ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12