หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ซวยเลย ติดหนังเกาหลี  (อ่าน 42528 ครั้ง)

ตามร้านให้เช่าวีซีดีจะมี Super Rookie ให้เช่าไหมครับ

งบน้อย
จะเช่า Super Rookie ไปlazyดีกว่า
คิดจะ Lazy ไปกินขี้ดีกว่า่

ปล เฮียอุ๋ยพยายามเป๋กลับ แต่ไม่ได้ผลหรอก  กร๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

จะเป๋กลับเข้าหัวจู๋ซะหน่อย โวย

งบน้อย
คิดจะปรับเข้าที ออกห่างหนีดีกว่า

เคยดู Sex Is Zero กันไหมครับ

ชอบโคตร ๆ

งบน้อย

ชอบโคตร ๆ

หื่น หื่น ปิ๊ดปี๋ปิ๊ด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

ชอบโคตร ๆ
ชอบอะไรหนอ  เกย์แอบ

죽을 만큼 아프고 힘이 들어도..[/size]

ก็รู้ ๆ กันอยู่ เกย์แอบ

งบน้อย
 ฮี่ๆ  หื่น มาดื่มนมเพื่อสุขภาพกันเถอะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ถ้าเป็นซีรีส์ก็ชอบดูแดจังกึมแค่เรื่องเดียว

แต่ถ้าเป็นหนังโรงก็ดูได้เรื่อยๆ

นานๆ จะเข้ามาที
เรื่องsex is zero  เป็นเรื่องที่เคยเอามาดูกับเพื่อนผู้หญิงสองต่อสอง (ตอนออกกลุ่ม)
หลังจากดูไปได้ถึงจุดหนึ่ง ก็วงแตก เหวอ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมดูกะเพื่อนผู้ชาย...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมดูกะเพื่อนผู้ชาย...
เหวอ
น่ากลัวจริงๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

น่ากลัวจริง ๆ

หื่น

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12