หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ซวยเลย ติดหนังเกาหลี  (อ่าน 42530 ครั้ง)
ชอบหนังญี่ปุ่นค่ะ เดินเรื่องเร็วดี เนื้อเรื่องก็สนุก นักแสดงก็หล่อ  ยิ้มน่ารัก

ชอบหนังญี่ปุ่นค่ะ เดินเรื่องเร็วดี เนื้อเรื่องก็สนุก นักแสดงก็หล่อ  ยิ้มน่ารัก

พี่ก็ชอบนะหนังญี่ปุ่น แต่เคยดูแต่ของ ผู้กำกับ ทาเคชิ คิตาโน่
ที่เล่นเรื่อง ไอ้บอดซาโตอิจิ  เนื้อเรื่องจะอืดๆ นิดนึง แต่ตอนจบกระแทกอารมณ์เกือบทุกเรื่องเลย(เว้นไอ้บอดที่ไม่กระแทกเท่าไหร่)

แต่ชอบหนังญี่ปุ่นที่ นางเอก ขาวๆ มากกว่า หื่น หื่น หื่น หื่น  ฝรั่งนี่ไม่เอาเลย เสียงดัง  หื่น
ไอ้บอด  ที่ตอนจบเผยว่า  ตาไม่บอด  แต่จริงๆแล้วตาบอดใช่เปล่า   ฮี่ๆ

ปล.สปอยล์นี่หว่า   ฮี่ๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

หนังไม่ใช่เนื้อหรอ ขอโทษ ฮิ้ววว
ผมไม่ดูละครครับ

เอ๊ะ
แล้วทำไมตูชอบดูหนัง
(อ๋อ มันจบเร็ว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมไม่ดูละครครับ

เอ๊ะ
แล้วทำไมตูชอบดูหนัง
(อ๋อ มันจบเร็ว)
ของมิยาบิล่ะสิ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พวกนั้นส่วนใหญ่ผมจะจบก่อนหนังครับ  หน้าแตก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
จบก่อนหนังแบบนี้ไม่ไหวนะครับ

แนะนำให้ปรึกษาเจ๊กัมส์ครับ

จบก่อนหนัง กร๊าก

หื่น
หากคิดติดหนังเกาหลี ติดหมียังจะดีกว่า

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หากคิดติดหมี ไปกินสุกี้ดีกว่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หมอแมวใจร้าย~~~ กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก  กร๊าก กร๊าก
สุกี้มันขม ดูดนมดีกว่า

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คิดจะอ่านจู๋นี้  อ่านโพสinwยังดีกว่า

ฮิ้ววว

<3.
ถ้าจะให้ดูหมี ตูไปขี้ดีกว่า

ลันล้า  แก้หน่อยใหญ่ไป

ล้อเล่นนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12