หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ซวยเลย ติดหนังเกาหลี  (อ่าน 42517 ครั้ง)
พี่ผมไปซื้อมาจากฟอร์จูนอะครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

พรุ่งนี้ไปเรียนแถว ๆ ฟอร์จูนพอดีเลย ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
คนละแล้วหมอ
ลองดูใบปิดเรื่อง Sad Movie ดู
สวยมากๆ

จะแอบอ้างกันทำไมนักหนา  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
ผมชอบนางเอกเกาหลีครับ

my sassy girl

fullhouse

super rookie

นักเขียนการ์ตูนรายปี
นัทดูจนหัวอ่านซีดีมันจะเจ๊งแล้ว   เอือม

เลวยั้นเงา
ถ้าเป็นไปได้จะเลี่ยงหนังพวกนี้ครับ
ไม่อยากติดกับดัก  ง่ะ
แม่ติด Full house ค่ะ (อิอิ)

อยากดู Sad Movie เคยเห็นใบปิดกับอ่านเรื่องย่อมานานแล้ว

มีเรื่อง Beauty and the beast (ชื่อหนังนะเนี่ย !) กับ Princess hours ก็น่าดู กรี๊ดดดดด

ไม่ติดซักเรื่อง  ไอ้มืดหมี

ปัจจุบันยังไม่เคยดูเลย Full House

ฟังแต่เพลง  คริคริ

หนังซีรีย์ของเอเชียที่ 10-20 แผ่นจบ

เคยดูแต่ รักใสใสหัวใจ 4 ดวง  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ชอบซีรีย์ญี่ปุ่นมากกว่า เพราะแต่ละคน หื่น กว่าฝั่งเกาหลีเยอะเลย
แถมแต่ละเรื่องไม่ยาวมาก 10 ตอน 15 ตอนก็จบแล้ว เร็วดีไม่ยืดเรื่อง

คิดเหมือนโตครับ ชอบญ๊ปุ่น  หื่น มากกว่า จบเร็วหน่อย ไม่ยืดเยื้อ
แต่ที่บ้าน ซีรี่ย์ เกาหลี มีเยอะกว่าญี่ปุ่นอีกอะ  ฮือๆ~

ปล. ตอนนี้สั่ง อยากกู่ร้อง บอกรักให้ก้องโลกไป กำลังรออย่างใจจดใจจ่อ
ใจผมมีแต่จีฮุนครับ  กึ๋ยๆ

อ้อ ยกเว้นแฟนนะ  อันนี้ชีวิตจริง  ยิ้มน่ารัก

. . .

(จริงๆไม่เคยดูซีรีย์เกาหลีเลย ไม่มีเวลาสักที กลัวใจจะติด)

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
ชอบจีฮุน เหมือนกันฮะ แต่ก่อนบ้ามาก
ติดตามมาแทบทุกเรื่อง ยกเว้น เรื่องใหม่ daisy ยังไม่ได้ดูเลย  ฮือๆ~
คิดเหมือนโตครับ ชอบญ๊ปุ่น  หื่น มากกว่า จบเร็วหน่อย ไม่ยืดเยื้อ
แต่ที่บ้าน ซีรี่ย์ เกาหลี มีเยอะกว่าญี่ปุ่นอีกอะ  ฮือๆ~

ปล. ตอนนี้สั่ง อยากกู่ร้อง บอกรักให้ก้องโลกไป กำลังรออย่างใจจดใจจ่อ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

งบน้อย

กำลังโหลด Super Rookie

มาดูคะ   กรี๊ดดดดด

ใครเคยดูมั่งสนุกมั้ย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ผมชอบนางเอกเกาหลีครับ

my sassy girl

fullhouse

super rookie

เกย์แอบ อ่า.........................................................................หื่น
ชอบกุนมูนยองครับ  เกย์ออก
แต่ของญี่ปุ่นก็ชอบนะครับที่ มิยาบิ เล่นครับ หื่น

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12