หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเพลงให้หน่อยครับ  (อ่าน 17088 ครั้ง)
เสร็จแล้ว... ขอบคุณทุกคนมากครับ  กรี๊ดดดดด  (โดยเฉพาะเคน)

เอามั่ง
ยินดีด้วยค่ะ

ว่าแต่...รายนามเพลงที่เลือกมาหน่อยสิคะ  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .

ถ้าพี่เต่าไม่เปลี่ยน ก็ไม่เป็นเช่นนี้แหละ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"

15 เพลงครับ คิดว่าเรียงได้ลงตัวที่สุดแล้ว

ง่ะ ง่ะ ตัดหน้า...

+2  นิ้งด้วยสำหรับความช่วยเหลือ  กรี๊ดดดดด

เอามั่ง
เหอะๆ
ฟังแฮปปี้ทรีเฟรนด์ประกอบการปั่นนี่สุดยอด

ยินดีด้วยนะ อย่าลืมแพคเกจหรูเลิศประทับใจ ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณนิ้งค่ะ รวดเร็วทันใจ  (แจ๋ว แจ๋ว)
.
.
อิจฉาคนรับ เกย์แอบ

there are no regrets in life, just lessons . .
อืม...
ไม่รู้จะดีหรือเปล่า
แนะนำทั้งอัลบั้ม
suede - singles
01. beautiful ones
02. animal nitrate
03.trash
04.metal mickey
05.so young
06.the wild ones (ความหมายดีนะ  เนื้อเพลงประมาณว่า ฉันอยู่ไม่ได้ถ้าไม่มีคุณ)
07.obsessions
08.filmstar
09.can't get enough
10.everything will flow
11.stay to gether
12.love the way you love
13.the downers
14.new generation
15.lazy
16.she's in fashion
17.attitude
18.electricity
19.we are the pigs (ไม่ได้แปลว่าพวกเราเป็นหมูนะ  โวย)
20.positivity
21.saturday night

แถมรูปนักร้องนำ  (เค้าชอบรูปนี้มากเลย   ฮี่ๆ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
คำพูดง่ายๆ >> นภ พรชำนิ
เธอเพี่ยงคนเดียว >> นภพรชำนิ
กระจู๋น่ารักที่รีเควสกันแบบนี้
เหมือนจะพบได้บ่อยๆ ในเฉลิมไทย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้เปลี่ยนแผนกระทันหันครับ
ทำซีดีแล้วเอาไปให้ไม่ได้...  ฮือๆ~  ฮือๆ~  ฮือๆ~

เอามั่ง
โธ่ๆๆ  กรี๊ดดดดด

ส่งไปรษณีย์ไปเลยค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
หน้า: 1 2 3 4 [5]