หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: สนุกสนานกับความเครียด  (อ่าน 11315 ครั้ง)
เป๋ไปไหนกัน งง

เออ ที่มาของบล็อก มะnow นั่นเจ๋งครับ
คือตอนนี้ใน contact list ผมมีพวกแปลกๆ แอดเข้ามาเยอะมาก
เดี๋ยวนี้เห็นคนปลอมตัวเป็นไอ้แอน (สะกดยังงี้จริงๆ) ไปโพสต์ป่วนตามเว็บต่างๆ
แล้วมีคนเมวมาถาม ผมก็ตอบไปตามเรื่อง สนุกดีครับ

ที่ไม่ค่อยสนุกคือตอนนั้น
ผลพวงจากเหตุการณ์คราวก่อนนู้นที่ไปโผล่รายการไอทีนั่นแล้วมีแฟนคลับคลั่งพิธ๊กรมาป่วนผม
เอาชื่อจริง รูป(หน้าตรง) เมว และเว็บไปปล่อยตามเว็บเกย์ทั่วไทย
แล้วก็โพสต์ป่วนเป็นสแปมตามเว็บอื่นๆ อีกเพียบ ยาวนานติดต่อกันเดือนกว่าๆ
สนุกมากครับ กลับมาถึงร้านทีไรต้องนั่งตอบอธิบายแต่ละคน + คอยตอบ msn เกย์แต่ละรายที่มาขอร่วมเพศด้วย
(หลังๆ พี่เอ้ไปขวางทางปืนมันเข้าเลยโดนด้วยอีกคน .. พวกโรคจิตนี่ช่างพยายาม)

แรกๆ นี่ก็รำคาญครับ ไม่สนุก
แต่พอเริ่มรู้จุดยืนตัวเองแล้วว่ามี pattern ในการตอบจดหมายด่า และจดหมายสวาทยังไง
ก็กลายเป็นฮาไปเลย

ดีครับ ถือว่าเป็นหนึ่งสีสันที่ผ่านเข้ามา (แต่ดันบ่อย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดันอะไรบ่อยครับ เกย์แอบ

ผมว่าเรื่องของแอนหนักกว่าเพราะเป็นเรื่องส่วนตัวที่มันตามมาหลอกหลอนแม้เล่นเนท
แต่ของผมเป็นเรื่องงาน พอจบงานแล้วก็จบ (ยกเว้นนานๆทีโดนเอาหินปาบ้านก็มี) ฮี่ๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คง overload ป้ากัมส์มั้งครับ
เลยต้องแบ่งมาให้พี่แอนช่วยรองรับ...
หน้า: 1 2 3 4 [5]